Ni lini Magufuli ataacha kumsifia Kikwete?

Ni lini Magufuli ataacha kumsifia Kikwete?

Huyo ndiyo Magufuli the parrot aka anakariri hadi idadi ya dagaa. Aliyeundwa kwa fedha za wafadhili na serikari ya ccm inayoongozwa na jakaya mrisho kikwete, sitawaangusha

hahahaha
 
MC .JOHN POMBE MAGUFULI anamnadi Kikwete, inawezekana magufuli hajui kama yeye ni mgombea urais na anajua kikwete anaendelea kutetea kiti chake. hivyo anamnadi kwa wananchi

Ha Ha Ha jamani so disappointing. This should stop kwani Magufuli ni jembe linalotakiwa kujitegemea lenyewe. Anatakiwa ajiamani!
 
Na hii ndo maana nchi inahitaji mabadiriko makubwa. Haiwezekani maendeleo ya wananchi yakategemea utashi wa mtu mmoja. Watu wanalipa kodi kws hiyo ni haki yao kujengewa barabara n.k. siyo hisani ya rais wala chama cha siasa. Ni aibu kumuona Waziri mzima akimsifia rais utadhani katoa hela mfukoni mwake! Shame on Magufuli.
 
Wandugu,

Nimekuwa namfuatilia sana huyu mgombea urais wa CCM, ndg Pombe Magufuli, anapokuwa jukwaani anatumia muda mwingi sana kumsifu Kikwete kuliko yeye mwenyewe kujipambanua atafanya nini.Sio siri mimi huyu jamaa sijawahi kusikia hotuba yake isiyo na jina Kikwete.

Magufuli mpaka sasa hajajua huyo anayemsifu ndiye katufikisha hapa pabovu tulipo? Wewe tumia muda wako kumsifu huyo boss wako utakuja kustuka imekula kwako, utakuwa loyal kwa jamaa mpaka lini?

Mwanzo mimi nilijua unamfurahisha ili akuteue kuwa mgombea, sasa si tayari umeshateuliwa mbona bado unazidi kummwagia jamaa masifa? Ina Maana kweli wewe huna cha kusema chako?

Ushauri wangu usimsifie sana maana yake mwisho wa siku asije akaona unampaka mafuta kwa mgongo wa chupa...

KWA USHINDI HUU;

NGOME ZOTE 9 URAISI NI ZA MAGUFURI ; NDO MIKOA INAYOONGOZA KWA KUJIANDIKISHA BVR

MIKOA YA KILIMANJARO , MANYARA NA ARUSHA NGOMA YA EL NDO WALISUSIA BVR; KWA NINI ASIMSIFIE;

KWA TRICK ALIYOICHEZA JK ; GENIOUS


DSC01009.jpg
 
Lowassa ndio hana jipya kabisa

Alipokuwa kampeni meneja wa JK alituambia maisha bora kwa kila mtz ss anatuhadaa anataka tuwe matajiri kama bakhresa . Asaeme kwanza wamasai mbona bado wanajifunga mashuka machafu kiashiri a cha kwamba umaskini umekithiri kiasi cha kukosa sabuni ya kufulia. Sishangai kwa sababu its vety well known kuwa Lowassa ni tapeli la kitaifa la kisiasa
Potelea mbali FISADI

Lowassa ni mmasai?
 
Amesema yuko fiti mbele na nyuma, hivi anamaanisha nn, kiswahili nilipata f
 
Wakt unasema hapa pabovu yeye anasema ndo penyewe, naona kama hajiamini , anakuwa na wasi wasi vile, huwa najiuliza kana anajua hawezi ongea toka kichwani si asome.
 
Na hajui kuwa hakuwa chaguo lake, na hii ni kwa vile JK hakuwa na namna!
 
Hivi nyinyi mnawajua watanzania wa kweli there is no way watampigia kura fisadi huyo Lowasa anatafuta uraisi kwa pesa maana kamwaga kwa Mbowe ambaye alikuwa amefilisika kinamna . Naomba wana UKAWA puguza jazba raisi ni mmoja naye ni Bwana John
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom