Pole sana.....Hapana si kweli. Kanisa takatifu katoliki la mitume lililoasisiwa na Yesu mwenyewe halina ubia na wazulumati wakiwemo watoza ushuru na mabeberu.
ungetwambia kabis wewe ambaye umeshtukia huo mtego umepiga hatu gani.Pole sana.....
Wengi wao wameficha maovu chini ya mwamvuli wa dini,hiii mm ni muhanga kila cku inaniumiza sana na ni mtu hutegemei kwa macho ya kawaida.ungetwambia kabis wewe ambaye umeshtukia huo mtego umepiga hatu gani.
maana kuna watu ni wafuasi wa dini na wana mawe,sio hela za mboga.
Stupid already!Hapana si kweli. Kanisa takatifu katoliki la mitume lililoasisiwa na Yesu mwenyewe halina ubia na wazulumati wakiwemo watoza ushuru na mabeberu.
In nomine patric et filli et spiritus sacti. Amen.Hapana si kweli. Kanisa takatifu katoliki la mitume lililoasisiwa na Yesu mwenyewe halina ubia na wazulumati wakiwemo watoza ushuru na mabeberu.
Argue with naked reasons.S
Stupid already!
In eterinum amen. Laudetur Iesus Christus.In nomine patric et filli et spiritus sacti. Amen.
Philosophies plzS
Stupid already!
Pole mwenyewe.Pole sana.....
Kumbe ni mtu na siyo Kanisa?.Wengi wao wameficha maovu chini ya mwamvuli wa dini,hiii mm ni muhanga kila cku inaniumiza sana na ni mtu hutegemei kwa macho ya kawaida.