Ni kweli Wema amemtema Chalz Baba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Wema amemtema Chalz Baba?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Regia Mtema, Jan 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jan 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wakuu.
    Nimeona kwa mbali kwenye moja ya magazeti pendwa hapa nchini kwamba Wema Sepetu amemtema aliyekuwa mwandani wake Chalz Baba na amedai kuwa Chalz sio saizi yake hivyo amerejea kwako. Nilisoma kwa mbali ahabri hii sijajua ndani wameandika nini.Tafadhakli kwa anayejua undani wa habari hii naomba mnijulishe ili niwe na uhakika. Na kama habri hizi ni za kweli basi iko kazi kwa huyu binti mdogo na kasi yake ya kubadilisha wanaume,hii inatisha.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,820
    Likes Received: 2,399
    Trophy Points: 280
    Globalpublisher.com
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na ile mimba yake ataitoa?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...