Ni kweli Waziri Mkuu kafikishwa Mahakamani?

Ni kweli Waziri Mkuu kafikishwa Mahakamani?

Daudjuma

Senior Member
Joined
May 31, 2011
Posts
111
Reaction score
103
Wadau wa JF naomba kujuzwa,leo ni alhamisi je,pm PINDA amefikishwa mahakamani au zilikuwa ni propaganda za wanaharakati wa haki za binadamu?


Kituo cha sheria na haki za binadam LHRC kimemfungulia mastaka waziri mkuu Mizengo Peter Pinda kuhusiana
na kauli yake aliyoisema bungeni kwamba wananchi watakaoshindwa kutii sheria wapigwe tu.Akizungumza na waandishi wa habari

mahakama kuu mkurugenzi wa kituo hicho Hellen Kijo Bisimba alisema watashirikiana na chama cha mawakili wa Tanganyika ili

kuhakikisha waziri mkuu anafuta kauli hiyo.

East Africa Radio NEWS.
 
Amepelekwa kwani yeye ni nani, mida kama ya saa 5 asb niliwaona wanahakati/ wanasheria mbalimbali mahakama kuu wakifungua jalada pale...

Mambo yameaanza sasa.
 
Kituo cha sheria na haki za binadam LHRC kimemfungulia mastaka waziri mkuu Mizengo Peter Pinda kuhusiana na kauli yake aliyoisema bungeni kwamba wananchi watakaoshindwa kutii sheria wapigwe tu.Akizungumza na waandishi wa habari mahakama kuu mkurugenzi wa kituo hicho Hellen Kijo Bisimba alisema watashirikiana na chama cha mawakili wa Tanganyika ili kuhakikisha waziri mkuu anafuta kauli hiyo.
East Africa Radio NEWS.
 
Safi sana ili waache kuropoka bila kuheshimu sheria za nchi walizoapa kuzilinda!
 
Katiba itoe uhuru zaidi wakuwaadabisha viongozi serikali. Wajue wao ni watumwa na walipwakodi za wananchi. Kiburi na ulevi wa madaraka vitaisha.
 
Safi.ni doa kubwa kwa serikali ya magamba,kuonesha kuwa viongoz wa ccm hawana uwezo wa kuongoza.
 
Kilichonisikitisha baadhi ya wanaccm wenzake walimuunga mkono huku wakisahau kuwa waliapa kuilinda na kuitetea katiba ya tz
 
Naunga mkono kauli ya pinda asilimia mia..wahuni wapigwe tuuuuuu
 
Kituo cha sheria na haki za
binadam LHRC kimemfungulia mastaka waziri mkuu Mizengo Peter Pinda
kuhusiana na kauli yake aliyoisema bungeni kwamba wananchi
watakaoshindwa kutii sheria wapigwe tu.Akizungumza na waandishi wa
habari mahakama kuu mkurugenzi wa kituo hicho Hellen Kijo Bisimba
alisema watashirikiana na chama cha mawakili wa Tanganyika ili
kuhakikisha waziri mkuu anafuta kauli hiyo.
East Africa Radio NEWS.

hakuna mashtaka yoyote hapo. kijo bisimba anajifurahisha tu ili mradi mkono uende kinywani
 
Back
Top Bottom