Tetesi: Ni kweli Walimu Lushoto hakuna likizo?

jini makata

Member
Jun 7, 2017
66
125
Jamani nimesikia habari kwa baadhi ya walimu wa Lushoto mara hii mkurugenzi wa wilaya hiyo amezuia likizo na walimu wanaendelea kufundisha kama kawaida mpaka Tar 23/6/2017 ndio wafunge na watafungua kama tar 3/7/2017 kama mashule na ratiba ya taifa inavyosema.
 

MENISON

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
719
1,000
Jamani nimesikia habari kwa baadhi ya walimu wa lushoto mara hii mkurugenzi wa wilaya hiyo amezuia likizo na walimu wanaendelea kufundisha kama kawaida mpaka tar 23/6/2017 ndio wafunge na watafungua kama tar 3/6/2017 kama mashule na ratiba ya taifa inavyosema.
Eti mkurugenzi anasema mpaka wamalize syllabus..
 

Nas Mapesa

JF-Expert Member
Jul 31, 2014
4,222
2,000
Sasa Kama hamjamaliza mnataka kwenda wapi?hii kada hii ovyo sana,sijui kwa kua wanawake ni wengi?yaani badala ya kuja kulalamika huku ungekaa na walimu wenzako Mtoe msimamo wenu,kila kitu mpaka mfundishwe?
 

victer

Member
Jun 23, 2012
58
95
Jamani nimesikia habari kwa baadhi ya walimu wa lushoto mara hii mkurugenzi wa wilaya hiyo amezuia likizo na walimu wanaendelea kufundisha kama kawaida mpaka tar 23/6/2017 ndio wafunge na watafungua kama tar 3/7/2017 kama mashule na ratiba ya taifa inavyosema.
hata mwanza is the same thing ndugu... walimu wana shida sana....... nn maana ya likizo na wanafunzi wenyewe ndo hao hata hawana mood ya kusoma ni kama wanalazimishwa tu kubaki shule wakt wa likizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom