Ni kweli rostam na hosea hawakamatiki??

Ni kweli rostam na hosea hawakamatiki??

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Posts
5,067
Reaction score
2,226
Wakuu mtaniwia radhi kama hii itakuwa ni duplication. Kuna swali ambalo nimekuwa najiuliza mara kwa mara kuhusu kauliza za Mh Chikawe.

Kwa mtu anayeifahamu katiba ya Tanzania, na madaraka tuliyompa Rais kuna anayeweza kuamini kuwa Ris Kikwete hana uwezo wa kuwashughulikia mafisadi? nini kinamshsinda wakati Rais yuko juu ya Sheria na juu ya vyombo vyote vya dola?

Maana yake nini tunapoambiwa na serikali kuwa serikali yetu haiwawezi wahalifu? Do we really need to have this kind of leaders in our government. Can we seriously believe that an individual in Tanzania can be powerful than all of us?

Is there anything not known to the public that wezi walitumia ujanja ili wasionekane lakini wanajulikana beyond reasonable doubt?

Waziri kusema Rais hawezi maana yake nini? maana yake sheria zetu hazimpi Rais madaraka au??
 
Kwa nijuavyo,RAIS hayupo juu ya sheria.

Inasemekana kuwa hayupo juu ya sheria lakini kivitendo naona yuko juu ya sheria. As long as bado ana nguvu anayopewa na Preventive dentation act, hakuna anayeweza kuwa juu yake, bunge ni obvious kuwa liko chini ya rais.Sina hakika kuhusu mahakama. Anaweza kumkamata mtu yoyote na kumweka korokoroni indefinetely, na hakuna anayeweza kumkamata Rais kisheria anytime.
 
Bongolander,nimewahi kuona thread ya kuhusu hili la rais kuwa juu...Ilikuwa ni kati ya Mwanakijiji na Zitto.Ilielezewa vizuri sana.Siikumbuki tu title yake.
 
Tuna bahati mbaya sana kuwa na mawazili vilaza kupindukia kama waziri huyu wa sheria. Nchi inporwa yeye haoni wala hatafutu tiba. Pia nadhani si suala la ukilaza wa waziri bali wanahakika wametuokota watanzania tukaokoteka.
 
Mimi nafikiri tuanze kuwakamata wote waliosema kuwa mafisadi hawakamatiki (Rais, Mawaziri, Mkuu wa polisi) kwani wana mashitaka ya kujibu kwa kutotekeleza wajibu wao na pia kwa kupotosha UMMA.

I can't believe serikali na vyombo vyake vya dola inasema kuwa haiwezi kukamata mafisadi.

That does not make any sense!
 
Back
Top Bottom