Ni kwanini katika Maombi uwa hatutaji majina yetu

Ni kwanini katika Maombi uwa hatutaji majina yetu

Kusema MUNGU wa Ibrahim ina maana MUNGU ajifunue kwako kama kwa Ibrahim.
Kusema MUNGU wa stephano means MUNGU ajifunue kwako kama kwa Stephanie, je uko tayari?
Sasa ajifunua kwangu kama kwa Ibrahim, kwani mi naomba nikiwa katika situation ya Ibrahim?!
 
Kwako mleta Maada:
Unapoomba sema 'Mungu wangu.......' hapo utakuwa unamlenga moja kwa moja Mungu unaemwabudu na anaekusaidia wewe.

Haya mambo ya Imani tumefumbwa sana, ni vigumu kuyajua. Inawezekana kabisa Mungu wa Ibrahim na Yakobo na Yohana na Isaka ni Mungu wanne Tofauti, kila mmoja anafanya kwa Wake. Wewe unakwenda kumuomba Mungu wa Ibrahim, kumbe Mungu wa Ibrahim hawezi kukusaidia wewe anamsaidia Ibrahim.

Unaenda Kuomba Mungu wa Mshana Jr , kumbe Mshana Jr ana Mungu wake ambae hawezi kukusaidia wewe.

Kuna wimbo wa Nako2Nako unaitwa 'show love'. Kunamstari jamaa anauliza 'Kama Mungu ni mmoja hizi tofauti ni za nini?'

Kwahyo ndugu, kunauwezekano kila mtu ana Mungu wake. Ibrahim anamwomba Mungu wake anafanikiwa, wewe unamwambo Mungu wa Ibrahim unaangukia Pua, unaanza kulalamika Mungu hasikilizi maombi yangu, kumbe unaomba Mungu wa wenyewe[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Ukiomba, Omba kwa MUNGU WAKO.
Mkuu nashukuru sana kwa kunipa mwangaza, Apa nafikiri naanza kuelewa. Kumbe yamkini uwa tuna-emphasize Mungu wa Fulani kumbe sio Mungu wa kweli Muumba mbingi na nchi.

Barikiwa mkuu
 
Ndio unaweza kusema eee MUNGU WA LISSU AU MAGUFULI ikiwa unaamin huyo MUNGU wao ndio nguzo yao ajifunie kwako kama alivyojifunua kwao

Tahadhari: Usipendelee kumwomba MUNGU wa Daniel kwan MUNGU atajifunua kwako kama kwa Daniel...je uko tayari kuvumilia kama DANIEL?
Aisee
 
Mie nadhani majina yetu baadhi hayawezi kukaa vizuri kwenye maombi mfano useme "Mungu wa Magufuli"[emoji2089]
 
Mbona watu wengi tu wanasema Mungu wangu? Au huwa uelewi kuwa wangu inasimama badala ya nini?
Kama kila mtu ana Mungu wake kwanini unapoomba uwa una-emphasize Mungu wa fulani na fulani?? Ina maana Mungu wako humwamini?
 
MUNGU mmoja ila anajifunua tofauti tofauti kwa watu mbalimbali
Unakuta kwa Daniel Alijifunua na akayafunga Makanwa ya Simba kwenye Tundu la simba wenye njaa, na wewe yamkini unasema Ajifunue kwako na unataka mtoto??? Mbona ni cases mbili tofauti??
 
Salaam kwenu Wanajukwaa,

Imezoeleka ama sijui ni utamaduni ama sifahamu kama ndivyo tulivyokariri, Wakristo wengi Tunapokua Tunaomba Uwa Tunaomba hivi, Huu ni Mfano wa Maombi yangu "Mungu Wa israel, Mungu wa yakobo, Mungu Wa ibrahimu, Mungu wa eliya Nakuomba unisaidie katika jambo hili, unisaidie kama ulivyowasaidia kina sharack, meshack na abedinego na kuwaokoa kwenye tanuru la moto"

Huo ni mfano tu wa jinsi ambavyo nimekariri namna ya kuomba, yakwamba kama nataka ku-emphasize kuwa Mungu anisaidie lazima nipite humo kwenye hayo majina Tajwa hapo juu.

Swali langu ni....?
Ni kwanini hatuwezi kusema Mungu wa Mshana Jr au Mungu wa Kapeace au Mungu wa dronedrake au Mungu wa Nakadori ???[emoji2955][emoji2955] kwasababu kama ni sababu ni kuwa Hao kina Yakobo, ibrahimu, isaka, eliya nk. Kuwa-emphasized ni kwasababu Mungu aliwaonekania. Mbona ata mimi Mungu ananionekania pia katika maisha yangu?? Au hili swala limekaaje labda??[emoji2955][emoji2955]

Anyway humu tuko wengi na wenye akili kubwa, wenye uwezo mkubwa wa kufikiri kuliko platform Yoyote ile apa Tanzania na nchi nyingine nyingi sana, natumai Nitapata majibu.

Naomba kuwasilisha
Nakwambia siri: katika maombi usikosee Mungu unayemwomba! Hakikisha ni sahihi la sivyo ni balaa.
 
Hata namna ya maombi yako tofauti hao kina Ibrahim walikuwa wanateketeza wanyama, lakini je kwa sasa tunaomba kwa namna hiyo?
 
Hata namna ya maombi yako tofauti hao kina Ibrahim walikuwa wanateketeza wanyama, lakini je kwa sasa tunaomba kwa namna hiyo?
Hapana, maombi ya sasa hayana kafara kama za zamani Ni maombi tu yakawaida na sadaka zetu sidhani kama uwa zinapiga kelele masikioni mwa Mungu kabisaa, sababu wengi hawatoi kwa Moyo wa kupenda na wengine hutoa hili waonekane kwa watu.
 
Omba MUNGU WA HANA....mama take SAMWELI...ila pia uwe tayari kusubiri kama yeye
Ahaa sawa nimekupata mkuu,

Ila yamkini pia Maombi yako hayapo kabisa kwenye historia ya biblia labda unaomba kazi, ama unaomba kufauru mtihani unaweza ukaomba huku uki-emphasize vipi??
 
Hapana, maombi ya sasa hayana kafara kama za zamani Ni maombi tu yakawaida na sadaka zetu sidhani kama uwa zinapiga kelele masikioni mwa Mungu kabisaa, sababu wengi hawatoi kwa Moyo wa kupenda na wengine hutoa hili waonekane kwa watu.
Umeona hapo, sasa kuwataja hao ni kujipoteza mwenyewe
 
Mkuu, Kwaiyo lengo la kuwataja hao Watu tajwa ni ku-direct hili usikosee Mungu unayemwomba??
Lengo ni kumwita au kum-specify unayeongea naye. Ukikosea hapo maombi yako yanakwenda kwa “mungu “ asiyekusudiwa au yanaingia katika mahakama za kimbingu na kuchelewesha majibu yako, au yanapotelea tu kwenye jalala la kiroho. Kusali ni sayansi.
 
Ahaa sawa nimekupata mkuu,

Ila yamkini pia Maombi yako hayapo kabisa kwenye historia ya biblia labda unaomba kazi, ama unaomba kufauru mtihani unaweza ukaomba huku uki-emphasize vipi??
Hakuna maombi ya kazi wala mpenyo Wala kiwanja!
Maombi ni:
1. Toba & rehema
2. Shukrani
3. Uhusiano halisi na Mungu aliyekuumba
4. MUNGU akufanye kama alivyokuumba kabla hujatia najisi.

Ukimaliza: kufuta na kujitenganisha na maneno au madhabahi zisizo na utukufu kwa MUNGU

Kazi, viwanja, Kodi MUNGU atavileta ikiwa ni mpango wake kwako. ..
Vipi ukiomba kazi wkt MUNGU alikuumba mfugaji?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom