Ni kipi bora kati ya mume/mke na mtoto

Ni kipi bora kati ya mume/mke na mtoto

Gazaniga

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Posts
1,051
Reaction score
361
Habarini wadau,

Sikuhizi imekuwa kama fashion kwa wapenzi especcially wenye uwezo flani kiuchumi na elimu kuthamini tu suala la kupata na kuwa na mtoto kuliko mke au mume. Ni nini sababu, kuogopa stress au?

Nawasilisha
 
Mkuu changamoto zilizopo ktk ndoa, na usaliti uliozidi viwango, unapelelkea wengi kutotamani suala la ndoa kabisaa, kwa kuogopa hizo stress na magonjwa ya moyo ya kujitakia. Yani kuna watu very serious hawataki kabisa kusikia suala la ndoa, kuna watu fulani nawafahahmu, kila siku nawapa angalau ushauri lakini wamegoma kuhusu suala la ndoa kabisa.

Lakini si jambo kukataa kuoa/kuolewa zen unaendeleza uzinzi, ifike mahala vijana tutambue tu changamoto ktk ndoa haziepukiki, la msingi ni kujiandaa kisaikolojia tu na kuwa tayari kuingia huko, huku ukiendelea kumuomba Mungu tu akujaalie amani ndani ya ndoa.
 
Mwanamme alokamilika hawezi kuogopa kuoa kama uwezo na mda unaruhusu,sabau hata mzee wake alioa na akavumilia mpaka akazaliwa yeye,watu wengi wanapenda sana kujifikiria wenyewe hawajua kama kulelewa na mama na Dad kuna raha na umuhimu wake.
 
Mke/Mume & Mtoto = Family,,, ni ubora wa kipi unatafuta??? mume hawepo bila mke.....
 
Hivi mada zingine zinachekesha Vijana wacku hizi wacheni Upuuzi,,,,wakujiliza eti,,ctaoa km unamatatizo yakiAfya saw a lkn km uko kamili then unasema huwezi kuoa daaah,,,,hueanda umepewa uume kimakosa Km ww ni mtu wa hizi jitahidi kujua Asili ya mwanaume ndo utaelewa kwanini unaitwa Mwanaume
 
Mke/Mume & Mtoto = Family,,, ni ubora wa kipi unatafuta??? mume hawepo bila mke.....

Hapana mkuu sijamaanisha hivyo ila ni kwamba naona washkaji zangu wengi sana siku hizi wana maisha mazuri tu ila wanaogopa kuoa.
 
Hivi mada zingine zinachekesha Vijana wacku hizi wacheni Upuuzi,,,,wakujiliza eti,,ctaoa km unamatatizo yakiAfya saw a lkn km uko kamili then unasema huwezi kuoa daaah,,,,hueanda umepewa uume kimakosa Km ww ni mtu wa hizi jitahidi kujua Asili ya mwanaume ndo utaelewa kwanini unaitwa Mwanaume

Mkuu ukifanya utafiti utagundua sikuhizi wanaume wengi wanatafuta watoto tu na sio wake,na unakuta anaweza kumudu familia vizuri.
 
Mtoto kwanza japokuwa lazima uwe na mke .
 
Huwezi kuepuka suala la ndoa! Hata hivyo jamii haimuheshimu mtu mwenye umri stahiki asiye na mwenza. Hata ukitoa wazo kwenye mkutano hakuna atakaye liheshimu, wanakuona ni mtu wa hivi hivi.
 
Hapana mkuu sijamaanisha hivyo ila ni kwamba naona washkaji zangu wengi sana siku hizi wana maisha mazuri tu ila wanaogopa kuoa.

ni kwamba mapenzi walishazikwa long time,,, sasa hivi wengi tunafanya kumbukumbu za mapenzi.....
 
kwa kawaida hata huyo mtoto hujickia vizur zaid pale wazaz wake wote wakiwa wanaish pamoja
 
Back
Top Bottom