Ni kati ya Pinda na Membe urais 2015

Ni kati ya Pinda na Membe urais 2015

Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha

Hao wawili wameshindwa kazi kabisa
 
Membe OUT=anakaripio la kukosa maadili toka kamati ya Usalama na maadili ya ccm

Membe out ni mwanamakundi kama Lowasa. CCM tuleteeni Pinda,Mwandosya na Sumaye wametulia na hawatumii fedha na Makundi kukimbilia ikulu.
 
Kama ulivyosema ni kwa mawazo yako na kumbuka si kila uwazalo au utamanio Huwa ni kweli.
 
Lowasa sio raisi wetu labda raisi wa familia yako na mafisadi wenzio
 
Kama ulivyosema kwa mawazo yako, ni ndoto zako za mchana
 
Back
Top Bottom