Ni kati ya Pinda na Membe urais 2015

Ni kati ya Pinda na Membe urais 2015

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,750
Reaction score
15,442
Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha
 
Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha

Ccm hakuna kiongozi msafi hata kidogo.
 
uzuri wa uchaguzi huu ndio huo,hadi sasa hamna anaemjua mgombea!haijawahi kutokea.
 
Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha

Lowassa kaamua kugombeo ubunge? , Acha Uongo! , LOWASSA NDIYO CHAGUO LA WATANZANIA NDIYE RAISI WETU VIVA oct2015, membe ni kaka yake Kikwete ,Uraisi siyo wa familia moja tu.
 
Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha

Hela walizogawana na ex mnadhimu wa jeshi na kuishia kupewa ubalozi ni ufisadi au takrima
 
Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha
kuwaza hizi sarakasi ni kupoteza muda tu
 
We unaishi Tanzania ipi mkuu. Inaonekana hujui yanayiendelea huko kote nchini. Watu walishabadilika na ni pro ukawa. CCM inaweza kuendelea kuongoza kwa mabavu kama vile kuiba kura.
 
Hao wagombea wote wapo kwenye serikali na shillingi imeporomoka, bei za bidhaa zimepanda. Je mchango wao uko wapi? Ni Mzigo tu.

Hao wagombe wote wamekuwepo na ESCROW ikatokea na mbaya zaidi wakasema ESCROW sio pesa za Umma? mafisadi...

PESA ya ESCROW ndo pesa ya kampeni 2015, wale waliochukua pesa na magunia wako wapi?

Hao wote wapo serikalini, na wanakaa katika baraza la mawaziri, mbona madawa ya kulevya ndo yanauwa vijana

Vijana hawana ajira, wao ndo tatizo.......

Viwanda vimekufa wamefanya nini, ama wametoa wazo gani......

Wote hao ni mushkeli
 
Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha

Yetu ni macho kwani hizo ni juhudi za mfa maji
 
Akagombee ubunge kabisaa kwani anajua moto wa UKAWA ni wa makaa ya Kiwira kabisaa. Hakuna mtoka ccm atakayeweza kuchamba harufu mbaya ya Escrow mliyoitakasa. Laiti mngejinyamazia ikapita ka EPA na wenzake lakini hili la kutakatisha Escrow, mmeula wa chuya kabisaaaaa. UKAWA ndiyo dawa yenu Oktoba 2015.
Hata mngewafufua marehemu, hamuwezi kushinda kwa baadhi tu ya sababu zifuatazo:
- Wale waalim mliokuwa mnawategemea kuwaibia kura mmeshawaudhi
- Wale waislam mliokuwa mnawadunga sindano ya udini sasa ganzi imeisha
- Wale wanafunzi mliowadanganya kuwa watapata mikopo hata robo hawakuiona
Yaani ni mwaka wa kupigika tuu. UKAWAndo dawa yenyuuuu
 
Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha

Lowasa kwenda kugombea ubunge tena ni kujishusha.Haiwezekani Presidential material kila uchaguzi halafu anaishia kwenye ubunge. Ifikie mahali iwe mwisho. Hii inaonyesha ni jinsi gani viongozi wetu walivyo na tamaa. Kama CCM hawamtaki ajaribu nje ya CCM kama alivyoshauriwa na Zitto ili wananchi waamue!!
 
Wekeni hao lemburulaz tuchukue nchi asubuhi! Huyo membe bora muweke hata mangula
 
Wote wawili hawafai. Pinda hana uwezo wa utawala. Pinda huyuhuyu aliwaulisha watanzania kwa dharau zake.Membe, alikuwa ni nyota lakini kutokana na hali alivyoichukuwa wizara ya mambo ya nje, hafai.
 
Wagombea wote hao wanakimbilia nini Ikulu? Hata wengine kununua uongozi
 
Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha

Membe OUT=anakaripio la kukosa maadili toka kamati ya Usalama na maadili ya ccm
 
Kwa mawazo yangu ni kati ya Pinda au Membe ndiyo watakuwa raisi wa Tanzania. Upinzani bado kama miaka 5 au kumi hivi kupata nguvu ya kushida. Wagombea wengine wa CCM wana kashfa nyingi na zitawapotezea sifa. Najua kuwa watu wasiowapenda hawa lakini ndiyo ukweli. Nimeona hadi lowassa kuamua kugombea tena ubunge ni ishara tosha

Fine,if writing garbage shakes stress off your head!
 
Back
Top Bottom