Bei zake na model yake naweza iona nijikadilie kama ni size yanguHarman kardon ni balaa. Speaker zao hazina mataa mataa km za jbl japo ni kampuni moja
Yes me enyw natumia Harmnan lakin ni JBL GO ESSENTIAL
Soundstick 4 - 850,000 unapataBei zake na model yake naweza iona nijikadilie kama ni size yangu
Nitaagiza online wauzaji wa bongo sio poaHio studio 8 ndio inafaa sasa
Bei yake inaendana na jbl xtreme 3 ambayo ni water proof. Chagua mojawapoHio studio 8 ndio inafaa sasa
Usijal ata hapa nina charger 5 , jbl fm tuner, na anker soundcore mini piaBei yake inaendana na jbl xtreme 3 ambayo ni water proof. Chagua mojawapo
Grundig sound systemsNi kampuni gani ya redio za music mnene inavunja records?
Kwangu mimi ni JBL😊👍
Harman Cardon na JBl ni kampuni mojaHarman kardon ni balaa. Speaker zao hazina mataa mataa km za jbl japo ni kampuni moja