Ni INIESTA... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni INIESTA...

Discussion in 'Sports' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 31, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,782
    Likes Received: 5,549
    Trophy Points: 280
    Andres Iniesta,kiungo mchezechaji wa FC Barcelona,ndiye mchezaji bora wa Ulaya kwa msimu wa 2011/2012. Amejizolea alama 18 huku Lionel Messi na Christiano Ronaldo wakijipatia alama 17 kila mmoja. Nionavyo,Iniesta anastahili. Bado mchezaji bora wa Dunia...
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,718
    Likes Received: 3,415
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi nimeona hivyo long time! Iniesta ni mchezaji anayenipa sababu za kuangalia mpira kwa sasa.anafanya uone raha ya soka na kwa miaka ya karibuni ni Zidane tu aliyekuwa akinikosha kwa mpira wa utulivu,uhakika na uliojaa kipaji cha pekee!

    Iniesta ni mchezaji hatari sana kwa sasa Duniani na amecheza na viungo wote bora duniani akawafunika vibaya akiwemo Pirlo! Kwa iniesta utaona pasi za uhakika na zilizopimwa,chenga zenye mahesabu makali na akimbii hovyo na mpira kama wafukuza upepo! Miguu yake inaweza kufanya lolote na mpira na kukufanya uone raha ya soka!

    Yote kwa yote ameshiriki kwa asilimia mia kuiweka hispania na barcelona ilipo leo na kama Hispania na Barcelona ndio bora duniani kwanini Hispania na Barcelona wasitoe mwanasoka bora duniani na atakuwa nani zaidi ya Iniesta?

    Viva la Iniestaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kombe la Euro 2012 limemsaidia. Mimi ningekuwa na kura ningempa Hernandez mtu anayeujua mpira na ametulia
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli uefa imeamia bacelona, mchezaji gani bora hana physic,. Ukimgusa tu kanguka
     
  5. A

    Apex JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha ww iniesta ana physic sana by the way physic siyo kigezo 2 cha kumuchagua mchezaji bora,iniesta ni mashine hatar!!!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera zako mkatalunya....you deserve it all
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kweli ndo mana soka letu la bongo liko nyuma, kama watu wenyewe ndio kama nyinyi, basi mpira hatuna hapa tz, na uwenda wewe ukawa na nafasi ya juu kwenye club kongwe moja hapa nchini, mana ndo akili zenu.
     
Loading...