Ni heri kutoa kuliko kupokea. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni heri kutoa kuliko kupokea.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, May 29, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haya ni maneno ya Biblia.
    Naona malalamiko mengi kwenye mapenzi ni ..ooo ananichuna... oooo mme ka mwanamke.
    Pia na nyie wote mnaopenda kupokea tu sio vizuri jamani. Biblia imekataza.

    Ni hayo tu nilitaka kutoa moyo kwa tunaotoa tusifadhaike maana imeandikwa ni heri yetu.
     
  2. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni kweli? So unamaanisha wewe huwa unatoa tu au??
     
  3. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pia napokea lakini sio mara nyingi kama nitoavyo.
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    utoaji mwema baba..angalia usije kuwa mtoto wa watu
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,288
    Likes Received: 4,258
    Trophy Points: 280
    tuwekee mstari uliponukuu ili tusome sura yote tuje na maana halisi
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    Kutoa. . . . . . . . . . .Duh!!!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    we uweunatoa tu usipende kupokea sawa mama..
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,288
    Likes Received: 4,258
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaha akhuuuu thitakiiii
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuna ambavyo havitoki wala kupokeleka. they can only be shared.
     
  10. J

    JOJEETA Senior Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha kama nini na nini?
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kwa mke na mume labda sawa, please msihusishe vitabu vya dini kwenye mahusiano GF na BF ambayo hayakubaliki kidini.
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mi napenda kushare na kupokea lol!
     
Loading...