..ni gharama saaana kuanzisha uhusiano mpya! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..ni gharama saaana kuanzisha uhusiano mpya!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Soso J, Sep 15, 2011.

  1. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1,522
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    ....Amini maneno yangu,ebu jaribu kuwazia kipindi mnaanzisha uhusiano na mpenzi wako,mara ya kwanza huwa inacost saana,ghrama sio ktk matumizi ya hela au muda,vitu kama kujenga uaminifu baina yako na mwezio ni gharama kubwa kuliko hata gharama ya kuthubutu kumnunulia zawadi ya birthday,uhusiano imara unajengwa na uaminifu wa kweli daima....

    Sasa leo hii tunahisi kuwa ni rahisi kuanzisha uhusiano basi tunakuwa tumekosea kbs,so naomba ndugu zangu tusiwe wepesi wa kuharakisha kuvunja mahusiano yetu na watu tunao wapenda kwakuwa unapovunjika,kurudisha uaminifu,kuanzisha mahusiano mapya pia ni gharama kubwa sana!
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,329
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Inawezekana.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Haya huwa yanakuja kama hela zapiga chenga...
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kujenga uaminifu ambao haukuwahi kuvunjika kunacost nini zaidi ya kuwa mwaminifu?!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    new relationship ni kama a new job...

    kuna intrerview period,
    halafu unapewa miezi mitatu ya kutazamwa utendaji kazi...halafu unaajiriwa...lol
     
  6. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1,522
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    @The Bosi...kweli kaka hayo mambo noumer,@LIzzy wewe hayajakukuta nadhan
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    kweli mimi nashindwa kuanza kabisa
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,610
    Likes Received: 35,520
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa, lakini mambo yakijipa na mapenzi kupamba moto gharama zote utazisahau.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Ni gharama kwakweli. Halafu unaweza ukaangukia pabovu ukatamani kurudi ulipotoka.
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Yeah nakubaliana na wewe na ni ngumu sana kuanzisha uhusiano mpya na kuja kujenga uaminifu ambao utakuwa uhuru kamili wa kuwa na yule unayempenda
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    bora kuanishw insurance ya haya mambo lol
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo mie ni wazamani?
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Baada ya confirmation ndo kivumbi sasa kinaanza..... Kila leo una magazeti kuangalia kazi zingine zinazotangazwa, hadi utoke either umeparanganyuka, stressed sana, huna marafiki, rudi nyuma kimaendeleo km hauko smart etc..... Kimsingi utayari na nia iwepo ktk kuamua kuomba kazi na kuacha kazi hivyo hivyo..........
     
  14. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi sana kuanza uhusiano, na kuna gharama zake, maana huna hakika kabisa, wasiwasi kibao
     
  15. D

    Doc Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wala hakuna gharama kama ukipenda..kwanza raha 2 wen starting a new relationship..ful raha especialy kama umepata kweli unachohitaji(mpenzi)
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    unahitaji tuition?
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    well said Mkuu.
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    wapi inapatikana
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mkuu BAK upooo? longtime
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...