Hance Mtanashati
JF-Expert Member
- Sep 7, 2016
- 25,883
- 35,939
Hamna mrembo anayenizimia humu ?
cyo Nikita ni dark angelJessica Alba AMECHEZA NIKITA..
Namkubali sana huyu binti jamaa... mashallaaaaah
Ooooh yes sawasawa asante kwa kunikumbusha mkuu...cyo Nikita ni dark angel
Ya kufwa mutu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] so now you're happy?
Mkuu naona unatamani kuwa teja.Najua huyu ni rahisi kumpata wadau nisaidieni nimpate.
Namkubali Sana Recho kizunguzungu (THT )
Jina lake nani?jaman mie nampenda huyo mdada kupita kiasi![]()
Ndio unataka utoke nae?jaman mie nampenda huyo mdada kupita kiasi![]()
EeeeNdio unataka utoke nae?
hajawahi kuigiza movie.Agness Masogange
Hapana mkuu namkubali sana Recho kama juhudi za kumpata zinaweza kuwepo hata huko madawani nitamtoaMkuu naona unatamani kuwa teja.
Anaitwa Sukumadamu Shalid[emoji23] [emoji23] [emoji23]Jina lake nani?
Teh teh teh teeeeh!![emoji85] [emoji85] [emoji85]Mi nikitoka na daby inatosha kabisaa
Hao maselenini cijui tupa kuleeee.....sitamaniii
Yaani nilikesha hapa nikisubiri hakakacoment kako [emoji4][emoji4]
Koh koh....Teh teh teh teeeeh!![emoji85] [emoji85] [emoji85]