Ni bustani gani nzuri kwa sherehe ya harusi Dar es Salaam

Ni bustani gani nzuri kwa sherehe ya harusi Dar es Salaam

SERENA hotel au GYMKHANA club ila uwe na vumba za maana kama la Mr. Daudi (sio la mawazo).
 
Habari za saa hizi humu ndani? Naomba kupatiwa msaada wa mapendekezo ya bustani nzuri inayofaa kwa ajili ya sherehe ya harusi. Ninatarajia kufunga harusi na kuwa na wageni wasiopungua 400. Sihitaji kutumia ukumbi kwa sababu nataka kufanya sherehe ya harusi wakati wa alasiri kuanzia saa 10:30 mpaka 12 jioni watu wawe wanaondoka. Kwenu wadau naomba mawazo.
Nenda kafanye booking mapema kwenye viwanja vya Kalimjee tena ni gharama nafuu kabisa na ni City center pia ipo karibu na ikulu hata ukimualika Rais kwenye harusi yako atakuja kwa miguu.

Ila ushauri wa bure sherehe za kufanyia kwenye viwanja vya wazi ni muhimu ukiweza kucalculate vizuri season, hakikisha siyo rain season.

Pia Golf course ya Kawe ni pazuri pia nadhani hii iko chini ya jeshi ni pale Mlalakuwa baada ya jengo la Clouds media mbele kushoto kabla ya circe ya kawe/ mbezi beach.
 
Hata kule school of law, nyuma ya mawasiliano wanafanyiaga harusi kwenye ile garden nje
 
Back
Top Bottom