Ni brand gani nzuri inayodumu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni brand gani nzuri inayodumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiresua, Jan 16, 2012.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Habr zenu wana Jf, samahani kama nimekosea jukwaa! nilitaka mnijuze, ni brad gani bora ya friji. Sokoni kuna brand nyingi siku hz, sanyo, hitach, whilpool, samsung, lg, boss na nyinginezo. Naomba mnisaidie hapa mwenzenyu.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    westpoint
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Beko au Samsung lakini tafuta friage ya coil
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,756
    Likes Received: 4,012
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe!!frige ya coil ni bora,juzi imenilazimu kubadili system ya frige na kuweka coil!
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe si mchoyo wa information kabisa, congrats
     
  6. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    rtz, asante sana kwa ushauri. Utazingatiwa. Lkn coil unamaanisha ndani ya fiji au nyuma maana, nijuavyo ya ndani sio frost free! I berg to be corrected sir!
     
  7. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante sobhuza, ushauri wako mzur utazingatiwa
     
  8. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    utantambua, nashukuru kwa complement kwenye ushauri wa rtz
     
  9. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante kwa ushauri wakuu wangu
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Coil inakuwa ndani freage ikigandisha zile Coil zinaganda zinatengeneza barafu...

    Freage zenye feni zinasumbua sana, feni ikifa freage haifanya tena kazi mkuu..ingawa freage za Coil bei yake juu kidogo!
     
  11. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    what a piece of advice. Thanks very much! Lkn pia umeme wa tanesco ukipyee, mbarafu hayoo, na mimaji inamwagika. Au? Nilikuwa nalo la mtumba la feni, lilikuwa halimwagi maji, nataka kubdlsh brand new kusev umeme pia
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    LG na Westpoint......
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    freage ndiyo fridge (refrigirator)

    kaazi kweli kweli
     
  14. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu! LG naitumia,ni brand poa sana
     
  15. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante ossy, ushauri unazingatiwa kikamilifu
     
  16. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante Preta kwa ushauri. Unazingatiwa
     
  17. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    LAT, Sema bas mkuu ninafanyaje! Halafu mkuu ile ishu yetu vipi, Caro anakutafuta
     
Loading...