hahahahah nmecheka kwa sautiUsiombe yakukute utafungua nyuzi mpaka jukwaa la siasa😁😁😁😁
Hahahhahaha mi sio wale jamaa wanaoenda south halaf wanajiita mabahariaBaharia gani muoga muoga wewe, baharia anameza wembe na bado hapigi kelele, sasa wewe demu kazima simu siku moja tu kelele kibaaao.
Sent using Jamii Forums mobile app
HahahahaaaHahahahaha mkuu buzitata halichunwi hata kwa limbwata la kitanga
hahaha mbona kama unanisema mmHaya mambo hayanaga fundi kila mtu lazma limkute hata akijifanya hajui kupenda ila ipo siku yatamkuta tu
Sasa atazaaje kama akitumia condom?Mkuu usipoteze muda kwa wanawake cha msingi we zaa kusanya watoto wako kama kimi leo na somesha utapoteza muda na rasilimali ulizonazo
Wanawake walikuwa mama zetu hawa dawa yao ni kutafuna kesho achana nae cha msingi hakikisha unatumia condom mkuu!
hahha itawezekana vp?Hahahaha halaf ukute huu us nekufungulia ww😁😁😁😁
Bene cantat bis orat [emoji21]