Ni aibu kwa wadada kutokujua kupika

Ni aibu kwa wadada kutokujua kupika

Hehehe ndo namsubiri valentine arudi. Akikumbuka breakfastee yangu lazma arudi mbioo.

Huyu Kongosho kila siku chai ya rangi na mkate, sijui atakumbukwa lini
Huyu Valentine ndo amekufanya mpaka mida hii hujalala?

Ntakuchapa.
 
Last edited by a moderator:
Hehehe ndo namsubiri valentine arudi. Akikumbuka breakfastee yangu lazma arudi mbioo.

Huyu Kongosho kila siku chai ya rangi na mkate, sijui atakumbukwa lini

Unamwonea bure Kongosho wangu. Ye zake kongoro na supu ya mkia.

Kupika wapi na wapi wakati kongoro linapatikana bar...

Usifanye mchezo Kesto Laiti ikifanya mapenzi na Kongoro.
 
Last edited by a moderator:
Hahaha kongoro na ulimi havipikwi, vinaandaliwa eeh.
Sasa hujaona konyagi na samaki wa kupaka na vegetable chapatis. Weeh mpe bichwa tu mkeo huyo
Unamwonea bure Kongosho wangu. Ye zake kongoro na supu ya mkia.

Kupika wapi na wapi wakati kongoro linapatikana bar...

Usifanye mchezo Kesto Laiti ikifanya mapenzi na Kongoro.
 
Last edited by a moderator:
Ukikutana na mwanamke anayejua na kupenda mapishi...

Akikupikia hata chai tu walahi lazima ushukuru kwa sala zote...

Hebu nidai out. Mie kupika sio hobby kabisa, japo huwa napika.

O level I had to take additional maths just to avoid somo la upishi.

Na wala sioni aibu kusema upishi is not my thing.
 
Halafu watu hawaamini kama chai nayo ina upishi. Na inaweza kuwa tafauti kila siku.
Ukikutana na mwanamke anayejua na kupenda mapishi...

Akikupikia hata chai tu walahi lazima ushukuru kwa sala zote...
 
Hahaha kongoro na ulimi havipikwi, vinaandaliwa eeh.
Sasa hujaona konyagi na samaki wa kupaka na vegetable chapatis. Weeh mpe bichwa tu mkeo huyo

Nisipompa bichwa ntanyimwa morning glory ya valentine....
 
Kwanza wengi wao hata majiko hawana. Wao waulize chips nzuri wapi? utaskia kwa deo chips au pale facebook
 
mie sijui na sioni Aibu, i think kupika ni kipaji nacho kama kuchora ...mnh huonagi kuna wengine wanafundishwa na bado wanavurunda?????:lol:

sasa kama hujui ndo wakati wako huu wakujifunza
 
So sad, mwanamka hata kuwasha jiko la mkaa hujui?na kakulia Tz huyu tena sio wa kishua. Mume anajua kupika kuliko mke...daaah!
Watajua wapi kupika na mtu ni admin wa group sita za whatsap, facebook fan page ya timu ushuz..i, insta ni team nanihii na kila umbeya wa mjini ni wake, twitter,wechart,tango sijui na madubwasha gani yaan yy kila mtandao yupo!khaa! Ukimuona barabaran waheshimaaaaaa, ngoja akupikie sasa,utatamani utapike
 
Back
Top Bottom