Nguvu ya kitanda


Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,885
Likes
4,766
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,885 4,766 280
NGUVU YA KITANDA

Utafiti umeonyesha baadhi ya vitu vilivyosababisha ndoa za babu zetu zidumu ilikuwa babu na bibi kulala pamoja kwenye vitanda, ngozi za wanyama au mikeka yenye ukubwa usiozidi futi 2.5. Umbali wa futi 2.5 uliwawezesha wanandoa kuwa pamoja na kugusana usiku kucha.

Hiyo iliwalazimisha waongee hata kama wamegombana mchana, maana bila kusema sogea huko huwezi kupata nafasi ya kulala. Baridi ilivyokuwa inaongezeka kunapokaribia kucha iliwalazimisha wasameheane hata bila ya kuombana samahani, maana kugusana kule kuliwapa joto lililokuwa linafuta lenyewe makosa yote waliyofanyiana mchana na kuanza upya.

Vitanda vyetu vya 6 x 6 vinakwenda anti-clockwise na kazi iliyokuwa inafanywa na vitanda vya akina babu. Vitanda vyetu havina ubavu wa kufuta makosa ya wanandoa waliyofanyiana mchana. Kila mtu anakuwa kwenye kona ya 6x6 na kujisikia aibu kuanza kumgusa mwenzie, nani aanze kupandisha mguu kwenye paja la mwenzie wakati kulikuwa na ugomvi? Ngoma inakuwa droo hadi asubuhi na ugomvi ukiwa palepale na kila mtu akijfanya nunda wa kukataa kujishusha kwa kusema samahani ama kumpapasa mwingine.

Rudisheni vitanda vyenu kwa fundi seremala avipunguze viwe 3 x 6 ili viweze kuwasuluhisha wanandoa mnapokoseana sio kwenda kwa mshenga, shoga, wazazi, majirani kutafuta suluhu.

Nimekopi kutoka sehemu siyo maneno yangu

NDOA MARIDHAWA
 
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,905
Likes
694
Points
280
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,905 694 280
Tabutupu ni mazingira gani uliyoyaongelea? Maana hata miji mikubwa kama Dar na Mwanza ni wachache wenye kulala kwenye kitanda cha 6 kwa 6.

Pengine kauli hii ingekuwa na mashiko kama ingetolewa kwenye group la what'sap ambalo members wake wengi wana ahueni ya maisha.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Hivi nani mbunifu wa haya mavitanda makubwa makubwa?
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,910
Likes
12,851
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,910 12,851 280
Kuna wengine tunalala kama wapiga mbizi au ngozi imeanikwa. Sasa vitanda vidogo si mke atakosa pa kulala?
 
M

Mshughulishaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2015
Messages
765
Likes
599
Points
180
M

Mshughulishaji

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2015
765 599 180
Mkuu wengi wetu hapa kwa mwendokasi/kiongozi mkuu wa mk..., vyumba vyetu ni mita tatu kwa mbili na nusu, sasa hizo futi sita ni kwa Mkoa gani !?
 
kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,572
Likes
1,667
Points
280
kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,572 1,667 280
Kwani nani kakunyanganya kitanda chako?
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,885
Likes
4,766
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,885 4,766 280
Tabutupu ni mazingira gani uliyoyaongelea? Maana hata miji mikubwa kama Dar na Mwanza ni wachache wenye kulala kwenye kitanda cha 6 kwa 6.

Pengine kauli hii ingekuwa na mashiko kama ingetolewa kwenye group la what'sap ambalo members wake wengi wana ahueni ya maisha.
Vitanda vya wanandoa in 5x6 6 x 6.

Jaribu Sikh 3x6 uone ndoa itakavyo dumu
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,077
Likes
1,975
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,077 1,975 280
Ngoja nitafute hicho cha 2.5*6
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,885
Likes
4,766
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,885 4,766 280
Mkuu wengi wetu hapa kwa mwendokasi/kiongozi mkuu wa mk..., vyumba vyetu ni mita tatu kwa mbili na nusu, sasa hizo futi sita ni kwa Mkoa gani !?
Mkuu hesabu zinakupiga chenga
M 3 in futi 9
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,479
Likes
20,996
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,479 20,996 280
Daaah, kitanda kama cha bwenini! Daaah
 
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,084
Likes
1,360
Points
280
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,084 1,360 280
Mada kama hii ilishawahi kujadiliwa hapa miaka ya nyuma
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,498
Likes
8,889
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,498 8,889 280
Tendo la ndoa lazima liheshimiwe tuuuh!
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,622
Likes
16,365
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,622 16,365 280
Aliebuni vitanda vikubwa nampongeza....
 
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,563
Likes
521
Points
280
Age
41
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,563 521 280
wakati wa kulala ugomvi unawekwa Pause (poo) tukiamka ugomvi unarudishwa!
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Zaid tutapokezana kulalia kitanda. Leo mie chini, kesho shemejio.
 

Forum statistics

Threads 1,235,164
Members 474,353
Posts 29,213,561