• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nguo yako imeandikwaje?

Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,299
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,299 2,000
tshirt za wanaume zina mambo makubwa bora hata kanga za kizaramo
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,534
Points
1,225
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,534 1,225
i'm the person your mother warn you about it
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,209
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,209 2,000
hahahahaha preta umevutiwa na kifua nini huyo akikuamulia utaweka kachupi kako kichwani ukimbie ati lol
ndo nataka nijue....amlete bila shati nione......
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,459
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,459 1,250
ndo nataka nijue....amlete bila shati nione......
hahahahahahah haya bana tutakupoteza jamvini hapa ukiugulia maumivu na kama ndio unapiga kifo cha mende hunyanyui kiuno unashangaaa tubwi hii huku mdomono
lol laaa kucha mono mao .mbon tsafo Preta oko
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,062
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,062 2,000
hahahahahahah haya bana tutakupoteza jamvini hapa ukiugulia maumivu na kama ndio unapiga kifo cha mende hunyanyui kiuno unashangaaa tubwi hii huku mdomono
lol laaa kucha mono mao .mbon tsafo Preta oko
una mambo wewe, siku zote nilikua najua we mtawa...
 

Forum statistics

Threads 1,402,752
Members 530,977
Posts 34,404,014
Top