NGOs za mataifa ya Ulaya na Marekani


Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
643
Likes
36
Points
45
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
643 36 45
Wakuu hivi hizi NGOs za kutoka mataifa ya ulaya na marekani zina mchango gani na manufaa gani kwa Taifa letu, naomba mawazo yenu.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,739
Likes
49,600
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,739 49,600 280
Sema misaada tunayopewa na wafadhili ina faida gani, hapo utapata majibu mazuri zaidi
 
V

vegas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,027
Likes
491
Points
180
V

vegas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,027 491 180
Nenda kwnye zahanati, vituo vya afya na hospitali ndy utajua hawa jamaa wanafanya nini. Achilia mbali vifaa tiba, na dawa mpaka fanicha utakuta zimetolewa na USAID,HJFMRI-WRP) CDC and the like. Hilo ni eneo la afya tu achilia mbali sekta zingine.
Kwa nini wanafanya hivyo ndiyo inaweza kuwa sehemu ya mjadala.
 
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
808
Likes
575
Points
180
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
808 575 180
Sema walau moja tukudadavulie
 
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
643
Likes
36
Points
45
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
643 36 45
Nenda kwnye zahanati, vituo vya afya na hospitali ndy utajua hawa jamaa wanafanya nini. Achilia mbali vifaa tiba, na dawa mpaka fanicha utakuta zimetolewa na USAID,HJFMRI-WRP) CDC and the like. Hilo ni eneo la afya tu achilia mbali sekta zingine.
Kwa nini wanafanya hivyo ndiyo inaweza kuwa sehemu ya mjadala.
Asante mkuu, ningependa kujua kwanini wanafanya hivyo!!
 
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,470
Likes
910
Points
280
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,470 910 280
Je wanafaidikaje wanapokuja kufanya miradi kwenye katika nchi yetu?
 
Donkey

Donkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
838
Likes
489
Points
80
Donkey

Donkey

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
838 489 80
Mbona unauliza maswali kama kilaza au una levet gani ya elimu mpaka usijue nini kazi za donor agency kwa Tanzania. we umezaliwa lini. uliza bararabara ya Tunduma To Sumbuwanga pesa zimetoka wapi
 
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
643
Likes
36
Points
45
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
643 36 45
Mbona unauliza maswali kama ****** au una levet gani ya elimu mpaka usijue nini kazi za donor agency kwa Tanzania. we umezaliwa lini. uliza bararabara ya Tunduma To Sumbuwanga pesa zimetoka wapi
Kama huna la kuchangia kaa pembeni, ndo umeandika upuuzi gani huu!! au na wewe unataka uonekani umo levet na Sumbuwanga ndo nini!!!? wewe ndo wale kina Shilole
 
Donkey

Donkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
838
Likes
489
Points
80
Donkey

Donkey

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
838 489 80
Kama huna la kuchangia kaa pembeni, ndo umeandika upuuzi gani huu!! au na wewe unataka uonekani umo levet na Sumbuwanga ndo nini!!!? wewe ndo wale kina Shilole
Huna lolote unachojua kujua kuhusu kazi za NGO, na nimekupatia kabisa, rudi shule ukajifunze
 
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
808
Likes
575
Points
180
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
808 575 180
Kama ule msaada uliotolewa na marekani wa dola 800 million walitupatia ili wao wapate faida gani in return!!?
NGO Mara nyingi ni non profit organization,lakini watoaji huwa wanafaidika na vitu fulani fulani ambavyo atuwezi kuviongea hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266