Ngoja tuishi kama wall street

Ngoja tuishi kama wall street

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Posts
5,864
Reaction score
8,269
1084623
 
Utawachanganya wafuasi wa jiwe ujue, wameelekezwa kila uzi waupitie kuona kama ni threat kwa jiwe & co, sasa hii picha sijui kama wataokota kitu hapo
 
Utawachanganya wafuasi wa jiwe ujue, wameelekezwa kila uzi waupitie kuona kama ni threat kwa jiwe & co, sasa hii picha sijui kama wataokota kitu hapo
Hahahaha cha ajabu ukiwafutalia hawana elimu ya Oxford campring na hata ule ya DSM tu hawajafika hiyo level sijui kama wata theatre namna gani
 
Back
Top Bottom