ngo ngo ngo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ngo ngo ngo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by GodfreyTajiri, Sep 26, 2010.

  1. GodfreyTajiri

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    hodiii! wananiita GodfreyTajiri. nami nimeamua kujiunga
    na jukwaa hili makini na maarufu. natanguliza shukurani
    kwa kunipokea vyema
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    karibu sana bwana Godfrey Tajiri, mimi naitwa Preta
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Karibu kaka
     
  4. GodfreyTajiri

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    asante sana Preta, nishakaribia.
    habari za hapa?
     
  5. GodfreyTajiri

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    asante Wa Ndima, nishakaribia.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    habari za hapa ni nzuri sana....karibu kijiji cha mahusiano,mapenzi na urafiki.....hutajuta
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Karibu gtajiri.
    Halafu preta ni something yangu....usimzoee sana.
     
  8. GodfreyTajiri

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    asante Bigirita kwa ukaribisho na onyo :)
    usikonde sitamzoe sana Preta manake hiyo mashine
    kwenye avatar yako ni mkwala tosha. ila nitamsalimia tu :smile-big:
     
  9. GodfreyTajiri

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Preta nitasogelea huko kijiji cha mahusiano, mapennzi na urafiki
    kama ulivyonishauri. naona nishapigwa mkwala na Bigirita :)
     
Loading...