Ngeleja awalipua Upinzani

... haka kajamaa kanahasira sana tangu kafukuzwe uwaziri,kanaona chadema ndo mchawi wake,kwani kalizaliwa kawaziri..?? hebu kaache visasi,kila kakisimama kanalilia uwaziri tu...
 
wale wale. toka lini kipofu akamwongoza kipofu mwenzake?
 

Kwani Ngereja ni yupi! Kama ni yule tunaemfahamu, siamini kama anajipya. Labda alitaka wapiga kura wake wasikie kuwa ameongea bungeni
 
Pole ngeleja kwa kutojitambua...uliyokula yanakutosha.
 
... haka kajamaa kanahasira sana tangu kafukuzwe uwaziri,kanaona chadema ndo mchawi wake,kwani kalizaliwa kawaziri..?? hebu kaache visasi,kila kakisimama kanalilia uwaziri tu...

Eti nako nasikia kanawania uraisi. Nani atampigia kura mwidhi huyo?
 
naona unaweka kichwa cha habari kuwavuta watu, amewalipua wapi sasa? au kichwa chako ndo kimelipuka kusikia.habari hiyo?
 


William Ngeleja; a spent shell
 
Msimlaumu ngeleja, ni mhanga wa wapinzani lazma awamaind
 
Upinzani unazidi kudorora kwa kukosa hoja na kubaki walalamikaji tu
 
Anapaswa ajitazame upya kuwa amebakiza/ana kishfa ngapi na atajisafisha lini na kwa style ipi ,, kilowasa lowasaaa au kimanda makindaa
 

Bado yupo hai?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…