Ngeleja aibuka sakata la mchanga wa madini

Ngeleja aibuka sakata la mchanga wa madini

Mimi najiuliza kama haya mambo yakiisha na serikali kufanikiwa hawa kina Lissu watasema nini baadae? Ama watarudi na chorus tulianza sisi mwaka 1998?
Jiuelize pia na the other way round! Kinyume chake? Wewe na Serikali mtakuja na ngonjera gani?
 
Ngeleja anyongwe hadharani alisaini mikataba fake sasa anajitia mwelewa sana
.....labda Lulu aje atueleze maana naye alitafuna za mikataba.....
JPM usione haya kuwanyonga hawa akina Ngeleja, JK,Karamagi,Nchenge na wooote waliohusika hata kama ni Wasukuma wenzangu
 
I do believes in Miracles.

Then, just keep on advising the government to defy logics and wait for miracles. They will come, believe me. Maybe you can also advice the government on the best mganga in town. I guess they are going to need one.
 
Walete walete waleteeeee....Wenzao wameshaanza kukubali ya ishe, kazi kwao sasa...watatapika mpaka warudishe vyetu vyote...
 
Mimi najiuliza kama haya mambo yakiisha na serikali kufanikiwa hawa kina Lissu watasema nini baadae? Ama watarudi na chorus tulianza sisi mwaka 1998?
Kama mambo yakiishaje kwa mfano? Na unafikiri lengo la serikali ni nini maana serikali yenyewe umeanza kubadili chorus; sikiliza maneno ya JPM siku ya kukabidhiwa ripoti, halafu sikiliza majibu ya waziri mkuu bungeni jana juu ya suala hili. Sasa tuambie kadri ya uelewa wako kufanikiwa kwa serikali katika jambo hili kukoje?
 
Ingenoga zaidi kama kila aliyepata kuongoza wizara hiyo achunguzwe na kuchukuliwa hatua kwa makosa aliyofanya
 
Mimi najiuliza kama haya mambo yakiisha na serikali kufanikiwa hawa kina Lissu watasema nini baadae? Ama watarudi na chorus tulianza sisi mwaka 1998?
Ndotoni tena kwenye njozi ya jinamizi ndio serikali itaibuka kidedea kwenye Hilo. Then watashtuka na kutweta Ila WatakuwA wameshachelewa.
 
Back
Top Bottom