Ngazi kwa kiingereza inaitwaje?


D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
251
Likes
46
Points
45
Age
37
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
251 46 45
Ngazi kwa kiingereza inaitwaje ..je kupanda ngaz kwa kiingereza utasemaje
 
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
251
Likes
46
Points
45
Age
37
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
251 46 45
Je kupanda ngaz utasemaje kwa kiingereza
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,558
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,558 280
Ww unatka kupanda ngaz gan?km laddar unasema I'm climbing a ladder na km upstairs unasema I'm going upstairs
Je ukiwa kwenye zile za umeme? Zile ambazo mnaingia kama chumbani then mnabofya namba mnajikuta mko sehemu mnayotaka inaitwaje hiyo?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,605
Likes
6,607
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,605 6,607 280
Duu j.f bana
 
MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
1,048
Likes
1,074
Points
280
MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
1,048 1,074 280
Ngazi inaitwa ladder ( kifaa) Na zile za nyumba yaani sehemu ya jengo huitwa upstairs
Naomba nikurebishe. Ngazi za ndani (au hata nje) ya jengo zinaitwa STAIRS na sio Upstairs.

Upstairs inatumika kama mahali ambapo ni ghorofani. Hivyo ndio maana unapotaka kwenda ghorofani juu, unasema 'I am going Upstairs' ila unapotaka kushuka kutoka ghorofani unasema 'I am going downstairs'
 
byeyombo

byeyombo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2015
Messages
922
Likes
1,214
Points
180
byeyombo

byeyombo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2015
922 1,214 180
Mi nauliza I miss you Kwa Kiswahili fasaha
 

Forum statistics

Threads 1,235,066
Members 474,351
Posts 29,211,286