New secretary..................... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New secretary.....................

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by FirstLady1, Apr 14, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,582
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Two guys were discussing the new secretary at their office. John to George: "Man, I dated her last Tuesday and we had wonderful sex. She's a lot better in bed than my wife!"

    Two days later. George to John: "Well, I dated her too and we had sex as well, but I still think your wife is better in bed!"

    hapa mmh sipo
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    hiyo ni complement bana!!! mi ningesema asante!
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,716
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unaweza kupatwa na kiharusi bure kha!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,416
    Likes Received: 22,301
    Trophy Points: 280
    Hazikuwaka ngumi?
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 133
    hapa ni kumpa za ki John Cena tu mpaka ajuwe siku alotahiriwa.
     
  6. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    heheheee kimeumana kimeumana
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hapo ni kutenganisha kichwa na kiwili wili tuu
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 18,729
    Likes Received: 8,312
    Trophy Points: 280
    mkuki kwa nguruwe...!lol
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,582
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280

    hahaha kwa mwanadamu mchungu eee
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,277
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160

    Ni mjinga tu anayeweza kusema mambo kama hayo juu ya mke wa mtu, tena mbele yake. Lolote litakalompata ni halali yake. Atakuwa anavuna matunda ya upumbavu wake!

    NB: Hii hadithi umeitoa wapi na wewe au unatupatia good night?
     
  11. Tindikali

    Tindikali JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 180
    FirstLady,

    Huu utani ni wa mrengo wa mfume dume wa wale wanaoamini kwamba karani ni mtu wa kubanwa mbavu na mabosi tu.

    Sikutegemea na wewe kama mwanamke uufurahie, uuchekee chekee, hasa ukizingatia kwamba maudhui yake ni kuhusu kuhalalisha wanaume wasio waaminifu kwenye ndoa zao.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,582
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280

    hhahahaa habari za asubuhi ..mie mwenye secretary mheshimiwa . hapa duniani ukiwa unanuna ovyo utapunguza siku za kuishi
    Utani haupunguzi pumzi ya maisha yangu ,hauondoi kipatao changu....... life goes on
     
  13. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama ameweza kupiga nje na akatangaza unategemea atakuwa na heshima?
    Teheee wakati mwingine ujuzi wa mwenzako unategemea mapigo yako mwenyewe, kama kusugua huwezi usitegemee kukatiwa kiuno
     
  14. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi mfumo dume maana yake hutakiwi kuwagusa wanawake??????????!!!!!!
     
  15. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    daaaaaaaaaa kila mla cha mwenzie naye chake huliwa.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    mwenyewe upo serious wakti huu ni utani.........utakufa mapema wewe. Acha uanaharakati.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,582
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    anataka kunitoa nyongo kabisa ...
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,613
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Vijana hii ni mega na wewe umegewe!!! Sasa kama unadandia wa nje kwa nini na wa kwako asidandiwe? Hakuna cha kurusha ngumi hapo. Mkuki kwa Nguruwe mtamu kwa binadamu ni mchungu!!! Wanaume/wanawake wote cheater na wanaume/wanawake waaminifu basi msiwasumbue waki-cheat!!! Tena akina mama wengi wana-cheat ndani ya ndoa au mahusiano yao kwa kutaka kulipiza kisasasi, japo sishangilii suala la kisasi lakini inauma sana unapohakikisha kuwa mwenzako ana-cheat!
     
  19. Tindikali

    Tindikali JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 180
    Kama na wewe mwenyewe ni karani na unaona ni sawa kuwa na taswira ya kuwa godoro la bosi wako wewe una utashi mdogo, umekubali mfumo dume.

    Haya ni matani na matusi ya wanaume, laiti ungeelewa Firstlady dada yangu.

    Tunapojaribu kupigana na ujima huu tuna kazi mbili. Kumbadilisha mwanamme kwanza, aache ubeberu wa jinsia, na la pili, kumkamata kichwa mwanamke pia, aelewe, ajithamini, akatae mifumo inayomfanya kama kikombe au chombo cha kukingia mikojo ya mwanamme. Firstlady funika kikombe.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Ther thing is:..yule secretary alikuwa mke wa George!
     
Loading...