Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New posters

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Isaac, Aug 14, 2010.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nafahamu kuwa hapa JF ni mahali palipojaa watu wenye upeo wa hali ya juu kuhusu matumizi ya kompyuta.Ndio maana huwa ninakimbilia hapa mara nyingi japo wakati mwingine siyo mahali pake.Nina imani kwa undugu uliojengwa na JF,mtanisaidia.
    Ni kwamba tumeanzisha ICT laboratory.Na ili computer zetu zidumu muda mrefu na kuwe na matumizi sahihi nimepatiwa kazi ya kudesign posters za kuhamasisha na kukumbusha watumiaji.Ninachoomba ni mchango wa mawazo.Itakuwa vizuri ikiwa mtanisaidia ideas juu ya hizo posters.Sina pa kuanzia.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Nitarudi na creativ ideaz kaaa mkao wa kula
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,118
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    bado sijakupata labda ufafanue vizuri mkuu...kibaya zaidi kwenye picha hiyo umegeuka nyuma yaani umetupa watazamaji mgongo kuonesha kuwa huhitaji sana mchango wetu....au picha yako inamaanisha nini na ina uhusiano gani ktk hiki uombacho..
     
  4. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu ninaamini unaelewa maana ya avatar! Au avatar zote humu ni picha halisi za members?
    Nilichoomba ni msaada wa kubuni posters mbalimbali kwa lengo la kuifanya lab tuliyoianzisha idumu na kuepuka maumizi mabaya ya laboratory hiyo ya ICT.naamini umenielewa mkuu.
     
  5. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nakuaminia,niko tayari kupokea vitu.
     
Loading...