Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New opportunity to Tanzanian

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by hbi, Mar 13, 2012.

  1. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Nilifikiri new opportunity kwa kuinvest kumbe kuajiriwa!!
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    dah, kweli kabisa

    hawa ni walewale, watata sana

    tujitahidi kujenga spirit ya kujiajiri na kufungua biashara zetu
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    sawa kabisa entrepreneur LAT.
     
  5. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,653
    Likes Received: 2,602
    Trophy Points: 280
    Kusema kweli mimi binafsi huwa namu-admire sana kijana huyu Yusufu Manji, najuwa watu huwa wanamsema mambo mengi lakini ukweli unabaki pale pale kwamba binadamu huyu ana business acumen hisiyo ya kawaida ukulinganisha na umri wake.

    Watanzania tunapashwa kujifunza mengi kutoka kwa kijana huyu, ana uwezo wa hali ya juu kujuwa ni wapi atapata nyenzo (capital) za kuanzisha biashara zake, chukulia mfano wa kwenda kukopa fedha NSSF ambazo zilikuwa zinakaa bila ya kuzalisha kitu chochote cha maana, kakopa kajengea vitega uchumi vyake vya maana ambavyo kila mtu anaviona, na kusema kweli amebadirisha mandhali ya jiji letu, kwa hilo tunapashwa kumpongeza kusema ukweli.

    Kuingia kwake katika biashara ya mawasiliano ya simu, atafanikiwa sana kwa kuwa anajuwa ni kitu gani kinahitajika hapa kwetu, alafu ni muangaikaji na mtafiti sana, mimi ni mdau katika fani hii niliangalia mambo ambayo Technical Director wake alikuwa anayatolea ufafanuzi ndiyo nikajuwa kwamba Mr.Manji ni kichwa SANA.
     
  6. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kama unahitaji opportunity kwa ajili ya kuinvest pia unaweza kupitita hapa
    Tabora na fursa za uwekezaji | Tesdo
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Hakuna kitu kuna zaidi ya usemayo hapa!

    Kuna watu vichwa zaidi ya huyu bwana na wengine wakufana na plan zao kwenye makaratasi hatukuona wakipewa tena kwa kusumbuliwa mpa wakakata tamaa.............do you believe ni level playing field? Usiwaone kuwa watnzania wote ni mambumbu bana...........zitolewe furasa sawa hapa uone maajabu! tena waje tu hapa JF tutwapa vichwa vya kuigeuza Tanzania kuwa paradiso
     
  8. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kitu kizuri kwani sio watz wote wanaweza kuwa wajasiliamali wale wapenda kuajiriwa ni fursa kwao pia hata entrepreneurs wana nafasi ya ku-capture opportunities zitakazo tokana na kuanzishwa kwa mtandao huu.
     
Loading...