New Mount Meru Hotel


Joined
Nov 25, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0

ndezi

Member
Joined Nov 25, 2010
6 0 0
Nadhani kwa wakaazi wa Arusha na vitongoji vyake watakuwa wameshaona kwenye mabango mbalimbali barabarani ama kupitia redio ama magazeti ya kuwa iliyokuwa inaitwa novotel mount meru hotel inafunguliwa tena upya ikijulikana kama New Mount Meru Hotel.

Kikubwa nachotaka kuwafikishia watanzania wenzangu ni kuwa nimestaajabika sana ile maana kamili ya uwekezaji kuendelea kutupwa kapuni. Huwezi amini moderator na watanzania kwa ujumla, Hotel hii hadi maua na mchanga vyote vimetoka South Africa ambapo ndipo ilipo kampuni iliyopewa jukumu la kuindesha hotel hii ijulikanayo kama Zabulan.

Nachokiona hapa ni kuwa wasauzi afrika wao wanathamini vyao hata kama wako nje ya kwao, itakumbukwa watu walishapiga kelele kuhusu bidhaa zipatikanazo shoprite ya kuwa hadi nyanya na vitunguu hata mchicha vinatoka hukohuko SA, sasa ambacho watu watajionea hapa ni kuwa mchanga, maua, mbolea, signboards, tisheti, viatu, sabuni, vitambaa, computer, curtains na vyooote vinatoka sauzi afrika, hivi ina maana hapa hatuna hivyo vitu; vingine itasemekana labda viwango na jee hata mbolea na mchanga??

Kali zaidi ni kuwa Senior staffs woote ni ndani ya sauzi afrika ama asia au kwa watani wa jadi, ina maana hapa hatuna mameneja wazuri wakuendesha hotel? hatuna mashefu wazuri hapa tz?

Ikumbukwe walisema katika ajira wataweka mbele wazawa...hii imefia wapi??

Kama uwekezaji ndo hivi jamani bora tufie na tai shingoni.

Kali nyingine ni kuwa Raisi wetu yuleyule aliyeifunguaga Snow Crest Hotel then kesho yake ikaja kuvunjwa ukuta ndio anakuja tarehe 17Dec kuifungua hii ambayo ilikuwa mali ya watanzania then mkapa na magufuli wakaiuza na sasa watanzania hawana hata percent moja hapa, hilo moja pili ni kuwa wafanyakazi woote ni wametoka kenya ama sauzi afrika ma bara asia na pia waliopewa tenda za ku-supply vyakula ni wakenya tupu na vyote vinatoka hukuhuko kenya kuanzia kuku, maharage hadi matunda, jamani rais hana washauri wakamfungua kwenye hili na jee watanzania tutakuwa wapole hadi lini watu wanakuja kupora malighafi zetu na kukimbia??

Ama ndio kichwa cha mwendawazimu??

TUAMKE WATANZANIA NA TULIANGALIE HILI SWALA LA MOUNT MERU KWA JICHO LATATU.

NGUVU YA UMAA IFANYE KAZI JAMANI............
 

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,376
Likes
13
Points
135

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,376 13 135
Nachokiona hapa ni kuwa wasauzi afrika wao wanathamini vyao hata kama wako nje ya kwao, itakumbukwa watu walishapiga kelele kuhusu bidhaa zipatikanazo shoprite ya kuwa hadi nyanya na vitunguu hata mchicha vinatoka hukohuko SA, sasa ambacho watu watajionea hapa ni kuwa mchanga, maua, mbolea, signboards, tisheti, viatu, sabuni, vitambaa, computer, curtains na vyooote vinatoka sauzi afrika, hivi ina maana hapa hatuna hivyo vitu; vingine itasemekana labda viwango na jee hata mbolea na mchanga??
Nilikuwa sijui kumbe Tanzania tunazalisha Computer? Hii kali...
 

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,376
Likes
13
Points
135

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,376 13 135
Kali nyingine ni kuwa Raisi wetu yuleyule aliyeifunguaga Snow Crest Hotel then kesho yake ikaja kuvunjwa ukuta ndio anakuja tarehe 17Dec kuifungua hii ambayo ilikuwa mali ya watanzania then mkapa na magufuli wakaiuza na sasa watanzania hawana hata percent moja hapa, hilo moja pili ni kuwa wafanyakazi woote ni wametoka kenya ama sauzi afrika ma bara asia na pia waliopewa tenda za ku-supply vyakula ni wakenya tupu na vyote vinatoka hukuhuko kenya kuanzia kuku, maharage hadi matunda, jamani rais hana washauri wakamfungua kwenye hili na jee watanzania tutakuwa wapole hadi lini watu wanakuja kupora malighafi zetu na kukimbia??
Hii hotel ilipokuwa imefungwa hukupiga kelele leo inafunguliwa unajitokeza mbona kama vile unachuki binafsi mkuu...unataka kusema hakuna mtanzania aliyeajiriwa pale embu angalia hii documentary: YouTube - Ubinafsishaji na Maendeleo
 

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,376
Likes
13
Points
135

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,376 13 135
Hotel hii hadi maua na mchanga vyote vimetoka South Africa ambapo ndipo ilipo kampuni iliyopewa jukumu la kuindesha hotel hii ijulikanayo kama Zabulan.
Acha uongo wewe hii hotel inamilikiwa kwa ubia mwenye hisa nyingi ni Sunda mfanyabiashara wa madini Arusha na anaimiliki kupitia kampuni ya blue jewel ya Arusha, acha kudanganya wana jf ukifikiri wote hatuna taarifa umetumwa nini?
 

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,376
Likes
13
Points
135

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,376 13 135
Kampuni ya Blue jewel iliingia ubia na Southern Africa Development Fund, ndio wawekezeaji wenza wa Sunda ukiiendelea na uongo wako hapa nakuumbua.

Acha chuki tunataka mji wetu wa Arusha uendelee na sio kuleta chuki kama zako
 

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,175
Likes
2,206
Points
280

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,175 2,206 280
Hii ndiyo nchi yetu jamani, plz tuache kuhoji haya mambo tusije tukaambiwa ni wabaguzi hivyo tunahatarisha amani ya nchi yetu
 

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
16
Points
135

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 16 135
Acha uongo wewe hii hotel inamilikiwa kwa ubia mwenye hisa nyingi ni Sunda mfanyabiashara wa madini Arusha na anaimiliki kupitia kampuni ya blue jewel ya Arusha, acha kudanganya wana jf ukifikiri wote hatuna taarifa umetumwa nini?
Mkuu umekanusha ipasavyo hapo...

Lakini;

Vipi kuhusu huo mchanga na maua ...

Taarifa zilizotolewa hapo nazo ni kwlei au si kwlei!!

..Ili tujue uzalendo ...uliopo hapo ni kiasi gani!
 

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,375
Likes
3,962
Points
280

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,375 3,962 280
Kampuni ya Blue jewel iliingia ubia na Southern Africa Development Fund, ndio wawekezeaji wenza wa Sunda ukiiendelea na uongo wako hapa nakuumbua.

Acha chuki tunataka mji wetu wa Arusha uendelee na sio kuleta chuki kama zako
Heshima kwako Mchaga,

Mkuu wangu Sunda ana hisa chache sana wawekezaji ndio majority shareholder.sunda alifulia siku nyingi hakuwa na sababu ya kuvunja vunja Mt meru alitakiwa kufanya ukarabati kidogo uku biashara ikiendela alikuja gundua hawezi kuikarabati hotel mwenyewe ikabidi awaite wawekezaji wa kumsaidia kuikarabati na kuiendesha upo mkuu.Ebu fikiri kidogo muda aliotumia kuikarabati hadi leo ni miaka mingapi.Kwa taarifa yako Mt meru bila mkono wa F Sumaye waziri mkuu mstaafu Sunda asingeipata sana sana wanamtumia.
 

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
887
Points
280

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 887 280
Heshima kwako Mchaga,

Mkuu wangu Sunda ana hisa chache sana wawekezaji ndio majority shareholder.sunda alifulia siku nyingi hakuwa na sababu ya kuvunja vunja Mt meru alitakiwa kufanya ukarabati kidogo uku biashara ikiendela alikuja gundua hawezi kuikarabati hotel mwenyewe ikabidi awaite wawekezaji wa kumsaidia kuikarabati na kuiendesha upo mkuu.Ebu fikiri kidogo muda aliotumia kuikarabati hadi leo ni miaka mingapi.Kwa taarifa yako Mt meru bila mkono wa F Sumaye waziri mkuu mstaafu Sunda asingeipata sana sana wanamtumia.
Kwa hiyo Sumaye naye yumo?
 

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Tz shamba la bibi unaweza kuta mpaka wapishi wote,toilet attendants etc watatoka kenya sisi tutaambulia kuwa walinzi
 

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
mwenzenu huwa napenda kujua source ya Tatizo. ningeomba ufafanuzi wa sheria, sera nk
- mtanzania anaruhusiwa kuuza ardhi kwa mtu ambaye si mtanzania? (100%)
- ubia ulioko wa makampuni yanayomiliki hii hoteli ni wa asilimia ngapi? yani shares ngapi
- je inawezekana management team ya investment kuajiria yot ekutoka nje ya nchi?
 

Sijali

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
2,098
Likes
465
Points
180

Sijali

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
2,098 465 180
Yote hii ni sababu ya Nyerere! Kama si yeye Watanzania wasingekuwa ***** mtozeni, washamba, wa.....
 

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,756
Likes
848
Points
280

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,756 848 280
kwanza sijaona chochote cha maana walicho ifanya hiyo hotel . sisi tulijua itakuwa kali kuliko kilmanjaro kempinski . huu ni upuu tu wamefanya.
 

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,864
Likes
1,463
Points
280

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,864 1,463 280
Nice and Beautiful again,
Looks like Kempinsk Kilimanjaro Hotel.
Arusha ni Mahoteli Full kuanzia Sanawari,Ngurelo & Philips hadi raha.

Karibuni Sana Arusha.
 

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,756
Likes
848
Points
280

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,756 848 280
Nice and Beautiful again,
Looks like Kempinsk Kilimanjaro Hotel.
Arusha ni Mahoteli Full kuanzia Sanawari,Ngurelo & Philips hadi raha.

Karibuni Sana Arusha.

hamna kitu hapo . hivi unajua mount meru na umuhimi wake kwa Arusha?
 

Forum statistics

Threads 1,203,765
Members 456,939
Posts 28,128,177