New Huawei Mobile Partiner

New Huawei Mobile Partiner

Mimi nina Hauwei e153 na e173, je ninaweza kufanya yote hayo na nikafanikiwa. Zote ni Tigo. Ahsante
 
Mkuu, version hii pia ina autoconnect nimeona hivyo mara 1, naomba link nijaribu pia hii unayosema nione tofauti. Thanks


nishazijaribu nyingi, lakini bado ile ya tigo ni nzuri sana , inastart haraka na ina auto connect, auto minimize , lunch automatically once device inserted.
kwa hiyo ni kuwasha komputa na kutumiai net tu..... hamna kusumbuana na connection
 
Kwenye e173 nimeshindwa, ina bugs nyingi na hairespond. Nimelazimika kurudi nyuma.
so umefanya firmware update lakini ikaonekana kutofanya kazi vizuri... asante kwa feedback sasa wenye hizi modem za e173 inabidi watumie kwa tahadhari
 
Ndiyo, baada ya ku-update firmware ndo ikaanza kusumbuwa, lakini nasikitika sana hata hivyo nitaona nini cha kufanya

so umefanya firmware update lakini ikaonekana kutofanya kazi vizuri... asante kwa feedback sasa wenye hizi modem za e173 inabidi watumie kwa tahadhari
 
nyasiro nimetengeneza custom huawei dashboard update v23 kwa ajili ya modem na windows installer, kasheshe baada ya unpack nikamodify, ishu ikAja kurepack .bin file. niki jaribu kuinstall kwa setup.exe haiioni hiyo binary file, sijui nimechapia wapi?
 
Last edited by a moderator:
nyasiro nimetengeneza custom huawei dashboard update v23 kwa ajili ya modem na windows installer, kasheshe baada ya unpack nikamodify, ishu ikAja kurepack .bin file. niki jaribu kuinstall kwa setup.exe haiioni hiyo binary file, sijui nimechapia wapi?

duuuh pole sana mkuu ngoja niangalie tutafanyaje... txt yangu hujanjib bado kuhusu ile ishu
 
Bila shaka hili ndo toleo latest 23.001.07.29.910 kwa modem za Huawei kwa wale ambao hamjaipata hii. Mimi nime-upgrade kwenye Huawei E303 pia nmereplace ile ya mwanzo iliyo kwenye modem na kuweka hii mpya so nimefanya firmware update kabisa kupata uhakika hata nikiinstall kwenye PC nyingine bado naendelea kupata burudani.

-- Inamuonekano mzuri
-- Theme yake unaweza kuicustomize kwa kuweka picha uitakayo
-- Unaweza kulimit data usage kama una bundle za wasiwasi na unahofia labda utakatwa hela
-- Unaweza kutengeneza Wi-Fi hostpot na kusupply wireless internet(Beta)
--
--
--
Sometimes inaniboa kwani kustart mpaka ipitie kwenye UAC
--Inachukua muda kidogo kuload

Jinsi ya kuipata:
--Mimi nilicheck updates kupitia kwenye dashboard nkapata na ika-upgrade automatically
--Kufanya upgrade manually (ntaupload hiyo setup badae kidogo bado nai-compile)

Some screenshots:

View attachment 92936

na hii

View attachment 92937

Enjoy....

UPDATE: Jinsi ya kuiweka firmware kwenye modem permanently ili usiipoteze

Note:
Nimefanya hii kwenye Huawei E303. Firmware hii haiko compatible na modem za E2XX

Si husiki kwa njia yoyote kama modem yako itaharibika (Do it your own risk)

STEP 1: Download setup HAPA

STEP 2: Hakikisha modem yako iko installed

STEP 3: Lakini hakikisha Mobile Partner imefungwa

STEP 4: Fungua faili ulilidownload halafu fuata maelekezo kwa makini

STEP 5: Ikimaliza kuupgrade chomoa modem yako halafu uchomeke tena then fanya installation upya

STEP 6: ENJOY

Tayari mkuu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom