New Huawei Mobile Partiner

New Huawei Mobile Partiner

Nyasiro

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Posts
1,201
Reaction score
551
Bila shaka hili ndo toleo latest 23.001.07.29.910 kwa modem za Huawei kwa wale ambao hamjaipata hii. Mimi nime-upgrade kwenye Huawei E303 pia nmereplace ile ya mwanzo iliyo kwenye modem na kuweka hii mpya so nimefanya firmware update kabisa kupata uhakika hata nikiinstall kwenye PC nyingine bado naendelea kupata burudani.

-- Inamuonekano mzuri
-- Theme yake unaweza kuicustomize kwa kuweka picha uitakayo
-- Unaweza kulimit data usage kama una bundle za wasiwasi na unahofia labda utakatwa hela
-- Unaweza kutengeneza Wi-Fi hostpot na kusupply wireless internet(Beta)
--
--
--
Sometimes inaniboa kwani kustart mpaka ipitie kwenye UAC
--Inachukua muda kidogo kuload

Jinsi ya kuipata:
--Mimi nilicheck updates kupitia kwenye dashboard nkapata na ika-upgrade automatically
--Kufanya upgrade manually (ntaupload hiyo setup badae kidogo bado nai-compile)

Some screenshots:

attachment.php


na hii

attachment.php


Enjoy....

UPDATE: Jinsi ya kuiweka firmware kwenye modem permanently ili usiipoteze

Note:
Nimefanya hii kwenye Huawei E303. Firmware hii haiko compatible na modem za E2XX

Si husiki kwa njia yoyote kama modem yako itaharibika (Do it your own risk)

STEP 1: Download setup HAPA

STEP 2: Hakikisha modem yako iko installed

STEP 3: Lakini hakikisha Mobile Partner imefungwa

STEP 4: Fungua faili ulilidownload halafu fuata maelekezo kwa makini

STEP 5: Ikimaliza kuupgrade chomoa modem yako halafu uchomeke tena then fanya installation upya

STEP 6: ENJOY
 

Attachments

  • Capture3.JPG
    Capture3.JPG
    11.1 KB · Views: 446
  • huaweii.PNG
    huaweii.PNG
    161.6 KB · Views: 453
mkuu uki compile please usisahau skins za zamani
 
mkuu uki compile please usisahau skins za zamani

ile firmware ISO haitakiwi iwe kubwa mpaka sasa ina 32MB na sidhani kama itakuwa rahisi kuziweka na zile za zamani labda nitajaribu kusave nafasi kwa kuondoa package ya Linux kutoka kwenye modem ili tupate nafasi ya kuweka na zile za zamani ila sasa watu wa linux hawataweza kuzitumia kwenye kompyuta zao!!!!
 
hii lugha hata siielewi.
Nmesoma na kurudia bado.
 
  • Thanks
Reactions: KUN
Duuuu! pole sana Sigma hata mimi nimerudia kusoma nikahisi ni vigumu mtu kuelewa kama sio mdau lakini naamini nimejaribu kutumia lugha sahihi na nimechanganya na baadhi ya maneno ya kingereza kwa sababu kiswahili chake kina-ukakasi. Unaweza sema ambapo hujaelewa wadau watatoa msaada hapa.
 
ile firmware ISO haitakiwi iwe kubwa mpaka sasa ina 32MB na sidhani kama itakuwa rahisi kuziweka na zile za zamani labda nitajaribu kusave nafasi kwa kuondoa package ya Linux kutoka kwenye modem ili tupate nafasi ya kuweka na zile za zamani ila sasa watu wa linux hawataweza kuzitumia kwenye kompyuta zao!!!!

nimekusoma. ikizidi huwa haitaki ku run. niljaribu ku add .xml theme yangu ikawa too huge. ila nakuaminia. hiyo default skin ya mobile partner ndo si ipendi kama nini
 
ile firmware ISO haitakiwi iwe kubwa mpaka sasa ina 32MB na sidhani kama itakuwa rahisi kuziweka na zile za zamani labda nitajaribu kusave nafasi kwa kuondoa package ya Linux kutoka kwenye modem ili tupate nafasi ya kuweka na zile za zamani ila sasa watu wa linux hawataweza kuzitumia kwenye kompyuta zao!!!!

mbona sioni link yakuipakua
 
Zantel wanazo tayari, ziko fasta sana.
 
Nimeshaidownload jana ile ile ila sasa baada ya kuextract nimepata mafaili 2 moja ni iso na lina ukubwa wa mb 16,928, nime-burn kwenye cd, nimejaribu kuinstall inainstall lakini ikimaliza nakuta bado nina version ile ile ya zamani, hakuna namna unaweza kuupdate moja kwa moja bila shida hii?

naandaa lecture ya iso files, utaipata haphapa
 
Nimeshaidownload jana ile ile ila sasa baada ya kuextract nimepata mafaili 2 moja ni iso na lina ukubwa wa mb 16,928, nime-burn kwenye cd, nimejaribu kuinstall inainstall lakini ikimaliza nakuta bado nina version ile ile ya zamani, hakuna namna unaweza kuupdate moja kwa moja bila shida hii?

unaweza ku update moja kwa moja kutoka kwenye dashboard yako ya huawei
 
Nimefanikiwa ku-download isiyo complicated, najaribu kui-upload hapa nipeni dk 2 niongeze hela.
 
Duuuu! pole sana Sigma hata mimi nimerudia kusoma nikahisi ni vigumu mtu kuelewa kama sio mdau lakini naamini nimejaribu kutumia lugha sahihi na nimechanganya na baadhi ya maneno ya kingereza kwa sababu kiswahili chake kina-ukakasi. Unaweza sema ambapo hujaelewa wadau watatoa msaada hapa.
Iyo ndo maana yangu mkuu,
Sio kiswahili wala kiingereza.
Layman's field!
 
Nimekumbuka ichukueni wenyewe HAPA

tunashukuru mkubwa kwa msaada wako ila sasa mimi ninayotumia ya zamani ilikua inanishinda kitu kimoja kwamba nashindwa kuiset ili niweze kuitumia mic ya computer yan kwa kuwasiliana na watu kwan mi nawasikia ila mm uwanisikii,tumia windows 7 je ni settings gan zinaweza solve hili tatizo langu msaada TAFADHALI...............
 
nishazijaribu nyingi, lakini bado ile ya tigo ni nzuri sana , inastart haraka na ina auto connect, auto minimize , lunch automatically once device inserted.
kwa hiyo ni kuwasha komputa na kutumiai net tu..... hamna kusumbuana na connection
 
unaweza ku update moja kwa moja kutoka kwenye dashboard yako ya huawei

ukiupgrade kupitia kwenye dashboard unakua tu imeinstall kwenye pc lakini firmware inakua haiko kwenye modem kwa hiyo ili kuondoa hili tatizo sasa nna upload now hiyo mobile partiner ili mtu afanye firmware upgrade kwenye modem na sio kwenye pc

upload ipo kama 40% sasa
 
STEP 1: Download setup HAPA

STEP 2: Hakikisha modem yako iko installed

STEP 3: Lakini hakikisha Mobile Partner imefungwa

STEP 4: Fungua faili ulilidownload halafu fuata maelekezo kwa makini

STEP 5: Ikimaliza kuupgrade chomoa modem yako halafu uchomeke tena then fanya installation upya

STEP 6: ENJOY
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom