New Era at The Emirates | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Era at The Emirates

Discussion in 'Sports' started by Wacha1, Jul 5, 2012.

  1. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Hii Thread imefungwa kwa sababu ya Chuki binafsi walizonazo Invisible pamoja na kundi lake la Mungiki Brother. Wakati tunaanzisha JF hawakuwepo hawa kina Mungiki Brothers alitutegemea sisi kusimama kidete na kuona hii Forum inafika hapa ilipofika lakini sasa kwa sababu amepata rupia .... ... unajua tena masikini akipata kono mbele.
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    ueleweki mkuu......hebu tulia kwanza.
     
Loading...