New Couple in Town! I love you so much!

New Couple in Town! I love you so much!

😀😀 𝗌𝗂𝗃𝖺𝗈𝗇𝖺 𝗆𝖼𝗁𝖺𝗇𝗀𝗈 𝗐𝖺 𝖺𝗂𝗇𝖺 𝗒𝗈𝗒𝗈𝗍𝖾 𝗂𝗅𝖾 𝗐𝖺 𝖻𝗂𝖻𝗂𝖾 𝗆𝗐𝖾𝗇𝗒𝖾𝗐𝖾 𝗍𝗁𝗎𝗌 𝗐𝗁𝗒 𝗇𝗂𝗄𝖺𝗌𝖾𝗆𝖺 𝗎𝗓𝗂 𝗎𝗆𝖾𝗄𝖺𝖺 𝗄𝗂𝗄𝖾 𝗂 𝗆𝖾𝖺𝗇 𝗃𝖺𝗆𝖺𝖺 𝗒𝖾𝗍𝗎 𝗇𝖽𝗈 𝖺𝗇𝖺𝗈𝗇𝖾𝗄𝖺𝗇𝖺 𝖻𝗂𝖻𝗂𝖾 𝗇𝖺 𝖻𝗂𝖻𝗂𝖾 𝗇𝖽𝗈 𝖺𝗇𝖺𝗈𝗇𝖾𝗄𝖺𝗇𝖺 𝗆𝗐𝖺𝗇𝖺𝗎𝗆𝖾 🙌🙌🙌
Wacha bhana...🙆‍♂️
Kwamba mleta uzi ndio sinyorita...😜
 
kwahyo mwezi wa sita kwenye EURO tukiwa wazima utakua unacheki game uku upo Na mtoto pembeni ila kwa uzoefu wangu wakosoma comment zako mbona unaonekana ni kijana mdogo kwake
mkuu, niko hapa jukwaani.
Kwa takribani miaka kumi na moja sasa.

Na kwenye hiyo miaka 11 iliyopita niliwahi kurun mijadala mikubwa tu na manguli wa kipindi hicho.

Take it 😂 nilikuwa na miaka mingapi?
Ndio ujumlishe 11
 
mkuu, niko hapa jukwaani.
Kwa takribani miaka kumi na moja sasa.

Na kwenye hiyo miaka 11 iliyopita niliwahi kurun mijadala mikubwa tu na manguli wa kipindi hicho.

Take it [emoji23] nilikuwa na miaka mingapi?
Ndio ujumlishe 11
sawa legend chukua jiko ilo ila usikatese kadada ka watu maana kanaonekana ni kastarabu sana
 
Back
Top Bottom