Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,920
- 210,106
Namalizia malizia kuwepo 😀Wewe vipi bado upo upo?
Namalizia malizia kuwepo 😀Wewe vipi bado upo upo?
Alikunyoosha mwaj 🥵Misina mtoto and I'm singo...😜
Wacha bhana...🙆♂️😀😀 𝗌𝗂𝗃𝖺𝗈𝗇𝖺 𝗆𝖼𝗁𝖺𝗇𝗀𝗈 𝗐𝖺 𝖺𝗂𝗇𝖺 𝗒𝗈𝗒𝗈𝗍𝖾 𝗂𝗅𝖾 𝗐𝖺 𝖻𝗂𝖻𝗂𝖾 𝗆𝗐𝖾𝗇𝗒𝖾𝗐𝖾 𝗍𝗁𝗎𝗌 𝗐𝗁𝗒 𝗇𝗂𝗄𝖺𝗌𝖾𝗆𝖺 𝗎𝗓𝗂 𝗎𝗆𝖾𝗄𝖺𝖺 𝗄𝗂𝗄𝖾 𝗂 𝗆𝖾𝖺𝗇 𝗃𝖺𝗆𝖺𝖺 𝗒𝖾𝗍𝗎 𝗇𝖽𝗈 𝖺𝗇𝖺𝗈𝗇𝖾𝗄𝖺𝗇𝖺 𝖻𝗂𝖻𝗂𝖾 𝗇𝖺 𝖻𝗂𝖻𝗂𝖾 𝗇𝖽𝗈 𝖺𝗇𝖺𝗈𝗇𝖾𝗄𝖺𝗇𝖺 𝗆𝗐𝖺𝗇𝖺𝗎𝗆𝖾 🙌🙌🙌
Achana na mwa J mbwa yule aliniambukiza uti grade one...🤨Alikunyoosha mwaj 🥵
😍😍😍😍🥰😘😘😘😘Same to me babe😘
I will die for you 🥰🥰
TeAmo😘😘😘
🥰🥰🥰😍😍😍😍🥰😘😘😘😘
kwahyo mwezi wa sita kwenye EURO tukiwa wazima utakua unacheki game uku upo Na mtoto pembeni ila kwa uzoefu wangu wakosoma comment zako mbona unaonekana ni kijana mdogo kwakeHii hajapotezea mkuu.
We are inlove....
Nimeitika sinyorita...😊teamor...😋🤣🤣🤣🤣 aiseee
UTI umepona?Nimeitika sinyorita...😊teamor...😋
Acha wivu😂😂🤣🤣Niache wivu au
Wacha weeeeee 😁 usiniambie?!financial services wangu ni mpole kila mahali.
mkuu, niko hapa jukwaani.kwahyo mwezi wa sita kwenye EURO tukiwa wazima utakua unacheki game uku upo Na mtoto pembeni ila kwa uzoefu wangu wakosoma comment zako mbona unaonekana ni kijana mdogo kwake
sawa legend chukua jiko ilo ila usikatese kadada ka watu maana kanaonekana ni kastarabu sanamkuu, niko hapa jukwaani.
Kwa takribani miaka kumi na moja sasa.
Na kwenye hiyo miaka 11 iliyopita niliwahi kurun mijadala mikubwa tu na manguli wa kipindi hicho.
Take it [emoji23] nilikuwa na miaka mingapi?
Ndio ujumlishe 11
😂😁🤣🤣Namalizia malizia kuwepo 😀