New Company


Kijiti

Kijiti

Senior Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
189
Likes
11
Points
35
Kijiti

Kijiti

Senior Member
Joined Apr 24, 2011
189 11 35
Jaman kuna kampuni mpya inataka kufunguliwa hapa bongo itakua inadili na mambo kibao pia kuna mengi tu if you are instrested find me.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
Sasa nadhani JF inabidi ianzishe utaratibu wa kuwa na entry requirements!
 

Forum statistics

Threads 1,213,489
Members 462,160
Posts 28,479,844