Kunguru wa Manzese
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 12,729
- 18,229
Write your reply...sisi WA kuhit and run hii Mada haituhusu
Wajina Weee Piga Mimi nitakulipiasiku hiz sina tu hela ya kulipa wangekula makofi
HaswaWrite your reply...sisi WA kuhit and run hii Mada haituhusu
ngoja nitembeze kichapo tu sasa imenibidi nifanye hivyo
siku hizi mimi ndio naishi hivo, unampenda mtu unamuonesha upendo unampa kila kitu ila anaringa ,nimeamua kuwatazama tu nika move onKama wew una mapenz ya dhati na unakuretea maringo, wachane aende huko akakutane nawa kupiga mishine na kukimbia.