Never suffer to make someone to be in love with you

Never suffer to make someone to be in love with you

Nikuulize swali...

Mbali na mahusiano wew unafikir unajukumu gani hapa Dunian ambalo unatambua kua ni wajbu wako kulifanya???
Au upande wa iman unahis ni jambo gan Mungu anahitaji ufanye au wew mwenyewe unahis una wajibu gani wa kufanya kulingana na moyo wako unavo kutuma na
ni kama baraka kwako ukifanya mema hayo????

Ni swali moja.
As long as anayeniumiza nampenda sana haina shida japo siombi yanitokee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nikuulize swali...

Mbali na mahusiano wew unafikir unajukumu gani hapa Dunian ambalo unatambua kua ni wajbu wako kulifanya???
Au upande wa iman unahis ni jambo gan Mungu anahitaji ufanye au wew mwenyewe unahis una wajibu gani wa kufanya kulingana na moyo wako unavo kutuma na
ni kama baraka kwako ukifanya mema hayo????

Ni swali moja.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndugu, nipo duniani kufanya yale yanayompendeza Mungu(KIIMANI)
Pia kutimiza wajibu wangu kama mwanaume na mme.
Katika yote hayo sijakamilika.
 
Mpwa umeongea kwa uchungu sana sana, kwahio ikishamla mara moja mara mbili unahamisha kambi? itabidi nikutafute faragha tutete jambo
Hiyo kitu kwangu hakuna,

Nashukuru Mungu alivo niumba.
Nikifanya mapenz tu mwanamke hata mala 2 au 3 huwa narizika kabisa,

Kuanzia hapo chakunifanya niendelee kumpenda na kuwa na hisia nae ni tabia tu.

Niko hivo yan, siwez kuangaika na mtu ambae najua wazi moyo wake haupo kwangu, tena huwa nakua na hasira sana nikijua hvo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo kitu kwangu hakuna,

Nashukuru Mungu alivo niumba.
Nikifanya mapenz tu mwanamke hata mala 2 au 3 huwa narizika kabisa,

Kuanzia hapo chakunifanya niendelee kumpenda na kuwa na hisia nae ni tabia tu.

Niko hivo yan, siwez kuangaika na mtu ambae najua wazi moyo wake haupo kwangu, tena huwa nakua na hasira sana nikijua hvo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Basi kijana hujawahi kupenda,unadhani wanaoforce ni wajinga??
 
Nimekwambia mbali na vazi la kua kama Mume.

Ila nimeona huna wazo lolote mbali na kufanya yanayo mpendeza Mungu.

So, ni wazi kuwa huna majumu mengine, mbali na jukumu kwa mke(mapenz)
So mm sishangai kusikia wew upo tayar likukute lolote kisa mapenz(au mwanamke unae mpenda)

Sisi wanaume ambao tuna majukumu chungu nzima huo upuuzi hatutaki.
Ndugu, nipo duniani kufanya yale yanayompendeza Mungu(KIIMANI)
Pia kutimiza wajibu wangu kama mwanaume na mme.
Katika yote hayo sijakamilika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekwambia mbali na vazi la kua kama Mume.

Ila nimeona huna wazo lolote mbali na kufanya yanayo mpendeza Mungu.

So, ni wazi kuwa huna majumu mengine, mbali na jukumu kwa mke(mapenz)
So mm sishangai kusikia wew upo tayar likukute lolote kisa mapenz(au mwanamke unae mpenda)

Sisi wanaume ambao tuna majukumu chungu nzima huo upuuzi hatutaki.

Sent using Jamii Forums mobile app
sawa tumeumbwa tofauti.
 
hawa wasichana wananifahamu zamani nilikuaga nawachapa na makofi sema now days nawacha tu kiroho safi.
 
Back
Top Bottom