Zack Abdul
JF-Expert Member
- Mar 9, 2026
- 1,095
- 869
Kujipendekeza sio ‘networking.’ Watu hufuata thamani. Ikiwa huna ufumbuzi fulani unaorahisisha kazi za watu, unaweza kufahamiana na watu wengi na isikusaidie.
Tumia muda mwingi kujifunza, kujitafuta na kujenga umahiri hata kama itakubidi kuwa mkiwa kwa muda. Thamani yako ikianza kuonekana, ‘network’ zitakuja zenyewe wala hutotumia nguvu.
Tumia muda mwingi kujifunza, kujitafuta na kujenga umahiri hata kama itakubidi kuwa mkiwa kwa muda. Thamani yako ikianza kuonekana, ‘network’ zitakuja zenyewe wala hutotumia nguvu.