D
Kuna vichwa vya aina mbili..kichwa kipi sasa hapo?Nawapenda kama kichwa changu. [emoji23]
Cha juu cha chini ni kidogo. [emoji23] [emoji102] [emoji125] [emoji100]Kuna vichwa vya aina mbili..kichwa kipi sasa hapo?
Acha uchawi we mwanga...Dadaake mpenzi lakini tambua kile ni kiporo kilichochacha... Japo sina amri ya kukuchagulia mlamu[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Nitajie mmoja...Napenda kulitumia ila mpaka nimaanishe. Kuna watu watatu tu ndo nawaambia hili neno.
Namuogopa bibiNitajie mmoja...
[emoji23][emoji23] macho yakoCha juu cha chini ni kidogo. [emoji23] [emoji102] [emoji125] [emoji100]
Me bachela sijaanza kujipikia nataka kupikiwa.. [emoji23]Mmh,.bora utengeneze mwenyewe loh[emoji16]
OA....[emoji23]Me bachela sijaanza kujipikia nataka kupikiwa.. [emoji23]
Yamefanyaje macho yangu. [emoji23][emoji23][emoji23] macho yako
Yamefanyaje macho yangu. [emoji23][emoji23][emoji23] macho yako
Mdogo wako namuomba. [emoji23]OA....[emoji23]
Ni kweli kama unaupendo wa dhati huwezi shindwainategemea na tabia ya mtu,uzito wa upendo alionao na anaetamka anamchukuliaje anaemtamkia
inategemea na tabia ya mtu,uzito wa upendo alionao na anaetamka anamchukuliaje anaemtamkia
[emoji125] [emoji125] [emoji125] ndio kwanza yuko vidudu..Mdogo wako namuomba. [emoji23]
Basi nshaelewa. Ila kwa msisitizo kaniambie PM kuleNamuogopa bibi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Basi nshaelewa. Ila kwa msisitizo kaniambie PM kule