Neno marehemu ni kiswahili?

Neno marehemu ni kiswahili?

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Posts
26,590
Reaction score
29,485
Wakuu, naombwa kujuzwa.

Hili neno "marehemu"ni kiswahili?

Kwa lugha ya kwenu ni nini au mnamwitaje kwa kilugha ya kwenu.
 
Wakuu, naombwa kujuzwa.

Hili neno "marehemu"ni kiswahili?

Kwa lugha ya kwenu ni nini au mnamwitaje kwa kilugha ya kwenu.
mkuu sidhani kama umeeleweka ukitakacho,jaribu kurudia swali ili tuweze kukujibu
 
Hata wa huko huko mikoani marehemu kwa jina lingine hata kama kilugha anaitwa nani
 
Back
Top Bottom