Neno la wekend kwa young and senior Bachelors

Neno la wekend kwa young and senior Bachelors

Nimeanza kuweza bro, nimepunguza sana,, yaan nowdays castle light nne tu zinanitosha zikizidi sana 6 wakat zaman ilikuwa hadi hela iishe.. Nina imani hadi kufika june mwakan nitakuwa nimeshaacha.. Nowdays sipendi kulewa na hata bia nakunywa kwenye pub za beach sana as coco, mbalamwezi etc tena wekend tu as beach unakula bia huku upepo unakupuliza unajisikia kama unakunywa fanta,, no kulewa kabisa

very nice bro, mie nimejipa ka likizo ka kama wiki mbili sasa,i'm doing great
 
Hmmm. Am touched by this thread. If only they would heed....
 
Wi-Fi and 3 others :A S thumbs_up: this.
 
Ebw thats a big big WORD, their tears can haunt u for a life time
alaf ukiweza kuclear iyo utajikuta unaongeza blessings kwnye life yako
Alaf bonge ya mwandiko unayo mkuu dizaini naifananisha na ya Niki wa Pili...michano ile ile yaan!!!!
:crazy:
 
kumbe kweli mnaijua ila hua tu mnaamua kujichetua na kutufanya watoto wa wanaume wenzenu tusiishe vilio, big up bro
 
Live by those principle n and you will die an old and happy man.

Stay blessed.

I think this should go to girls n women too, what do u think?
 
Nakushukuru sanaaaa somo limeingia

Naona umekata KIU ya kichungaji leo
 
Back
Top Bottom