Neno la wekend kwa young and senior Bachelors


MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,161
Points
2,000
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,161 2,000
Washkaji niaje? Hopin wekend inakwenda poa

Washkaji, brothers, gentleman, hustlers and all boys around there let's love our ladies at our best,, hata kama life haiend tunavyotaka tusihamishie hasira na stress kwao kwa kuwaletea ujinga,

Yap cheating sometimes haiepukiki as kuna mitego kuchomoka ngumu, tuhakikishe our loved ones wasijue hata iweje hata kwa kuhisi so that they can smiles and being happy all the time, hawa wenzetu wapo too emotional as wanakuwa hurted sana tunapozingua..

let's treat them the same way we wish our mothers to be treated with our fathers, the same way we wish sisters wawe treated na shemeji zetu etc,,

As nimefurah sana nilikuw kwa sister wangu mkubwa, I see her like crazy, she is more than happy nikakumbuka somedays back alikuwa kama chizi as mahusiano yalimchanganya sana,,

Ukweli sio ngumu kum tune a lady awe unavyotaka if we play our parts inavyotakiwa,, as wanazingua sana wanapoona hatueleweki as wanatafuta kwenye afadhali huku na huku bila kutulia, but tukiwa tunasomeka wao sio wagumu kabisa kutulia nasi na kutupa amani na furaha,,

Also tuwe makini kutongoza ovyo ovyo,, ukiona kabisa hatupo serious bora hata mtongozo tusiufanye serious sana mdada wa watu akafika kwenye love peak kumbe ulikuwa unamega tu na kusepa, sometimes hizi hurted souls zinarudi na kukutafuna maisha yako yote unakuta ukikumbuka vitu flani unakosa raha.. ( Even myself kuna hurted souls zinanitafuna sana) let's try to avoid them so that we can keep our life days happily,,

Nice wekend wakuu aliopo mbalamwezi tuchekiane hapa as Mkata Kiu nipo hapa nakata kiu yangu ya maji ya mende kuimalizia wekend
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hahahaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!! WORD!!!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
dah, utakuwa umekula pilau
maana hili neno kuntu
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
E bwana ee, nadhani hii sio kwa bachelors tu hata kwa married couple, vipi kijana umeweza ku control consumption ya MAJI YA ILALA!?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
a very good thread

inaitwa KARMA .....
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
Una akili wewe siku zote ulikua wapi jamani:A S angry:mnawageuza wadada uwanja wa mazoezi halafu mnasepa manake nn?wape jando hao.
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,161
Points
2,000
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,161 2,000
E bwana ee, nadhani hii sio kwa bachelors tu hata kwa married couple, vipi kijana umeweza ku control consumption ya MAJI YA ILALA!?
Nimeanza kuweza bro, nimepunguza sana,, yaan nowdays castle light nne tu zinanitosha zikizidi sana 6 wakat zaman ilikuwa hadi hela iishe.. Nina imani hadi kufika june mwakan nitakuwa nimeshaacha.. Nowdays sipendi kulewa na hata bia nakunywa kwenye pub za beach sana as coco, mbalamwezi etc tena wekend tu as beach unakula bia huku upepo unakupuliza unajisikia kama unakunywa fanta,, no kulewa kabisa
 
S

Silent Sinner

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
13
Points
20
Age
31
S

Silent Sinner

Member
Joined Oct 28, 2012
13 20
a gud muv bt cautions must be given. Nmelike to the bottom
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
nimekupendajeeeeeeeeeeeeeee.........:hug:
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Points
1,225
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 1,225
MKATA KIU asante kwa hii sredi tamu...i have got something to go with...i remember one day my mom told me 'always escape to be the source of women's tears as their tears never go unpaid'..
 
Last edited by a moderator:
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Points
2,000
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 2,000
Also tuwe makini kutongoza ovyo ovyo,, ukiona kabisa hatupo serious bora hata mtongozo tusiufanye serious sana mdada wa watu akafika kwenye love peak kumbe ulikuwa unamega tu na kusepa, sometimes hizi hurted souls zinarudi na kukutafuna maisha yako yote unakuta ukikumbuka vitu flani unakosa raha.. ( Even myself kuna hurted souls zinanitafuna sana) let's try to avoid them so that we can keep our life days happily,,
hii nimeipenda, Mungu akubariki na kukuondolea hatia hii kwani umelijua kosa lako, ukiweza waweza watext kuwaomba msamaha, kwa kuomba kwako msamaha wakubali wakatae wewe huna hatia tena kwa Mungu wako............enjoy ur weekend n be good.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
MKATA KIU asante kwa hii sredi tamu...i have got something to go with...i remember one day my mom told me 'always escape to be the source of women's tears as their tears never go unpaid'..
Karma.....kila unachokifanya mwishi kinakurudia
mabaya au mema ....
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Aiseee....upo hapo counter ama?... Bonge la ujumbe umetoa tonight... Baelezee wenzio baelewee...
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Points
1,225
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 1,225
I never knew if that is KARMA..unajua wakati mwingine na haka kamfumo dume we always take things for granted!!

Karma.....kila unachokifanya mwishi kinakurudia
mabaya au mema ....
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,209
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,209 1,250
Also tuwe makini kutongoza ovyo ovyo,, ukiona kabisa hatupo serious bora hata mtongozo tusiufanye serious sana mdada wa watu akafika kwenye love peak kumbe ulikuwa unamega tu na kusepa, sometimes hizi hurted souls zinarudi na kukutafuna maisha yako yote unakuta ukikumbuka vitu flani unakosa raha.. ( Even myself kuna hurted souls zinanitafuna sana) let's try to avoid them so that we can keep our life days happily,,
hii nimeipenda, Mungu akubariki na kukuondolea hatia hii kwani umelijua kosa lako, ukiweza waweza watext kuwaomba msamaha, kwa kuomba kwako msamaha wakubali wakatae wewe huna hatia tena kwa Mungu wako............enjoy ur weekend n be good.
Mkata kiu mwenzangu asee this is an A-class thread. . .we mbayaaa. . .
 

Forum statistics

Threads 1,295,846
Members 498,410
Posts 31,225,193
Top