Neno la faraja kwa wanajamiiforums.


Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Angalia viganja vya mikono yako, je vina mistari? Na kama ipo, je, kuna mtu anayeweza kuifuta na kuiondosha?! Naamini jibu litakuwa ni hapana! Basi kama hakuna, tambua kuwa hakuna anayeweza kuzuia RIZIKI ZAKO NA REHMA za mungu juu yako.

ACHA kuwaza sana kuhusu maisha yako ipo siku utafanikiwa tu kwa kile unachokitarajia kama utafanya kazi kwa bidii na uaminifu bila kusahau kumuomba sana Mwenyezi Mungu.

Waliopewa na Mungu hakuwapa kwa ujanja wao au kwa kuwa wana akili sana kuliko wengine! Mungu aliamua tu kushusha rehma zake kwao kama jinsi anavyoweza kushusha rehma hizohizo kwako na wewe ukasahau maisha ya dhiki na mapito magumu.

Cha msingi tambua kuwa upendo na heshima kwa wakubwa na wadogo ndio tunu ya utu. Usimdharau mtu maana Mungu hana dharau juu yako. Sali sana kama vile utaondoka duniani dakika sifuri ijayo.

Mwenyezi Mungu atujalie tuwe watu wema tusio chukiana kwa rangi zetu au tofauti za imani zetu na itikadi zetu.

Kila jema na lenye kheri lisiwaponyoke na mbarikiwe hadi mpigwe na butwaa.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
WORD UP..!!

NOTED MKUUU,,

:amen: :amen:
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
amen, Mungu wetu si mchoyo na wala si mwanadamu hata aseme uongo.

Barikiwa sana mkuu
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
amen, Mungu wetu si mchoyo na wala si mwanadamu hata aseme uongo.

Barikiwa sana mkuu
Nashukuru sana mkuu.
Ubarikiwe sana na wewe pia, na ikitokea umetangulia kubarikiwa wewe basi usinisahau kwenye ufalme wako. Ukitanguliziwa wewe unawavuta ulio waacha nyuma, tena hutakiwi kufanya hivyo kwa choyo au huku roho ikikuuma maana mwenyezi Mungu ana njia nyingi za kupitisha riziki za wengine, huenda riziki yangu akaamua kuipitishia mikononi mwako. Basi usiwe bahili au kuwa na roho ya konzi kutimiza mapenzi yake.

Njia yako iwe nyeupe mkuu na kama kuna miba zigeuke vumbi kabla hujapita.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
Nashukuru sana mkuu.
Ubarikiwe sana na wewe pia, na ikitokea umetangulia kubarikiwa wewe basi usinisahau kwenye ufalme wako. Ukitanguliziwa wewe unawavuta ulio waacha nyuma, tena hutakiwi kufanya hivyo kwa choyo au huku roho ikikuuma maana mwenyezi Mungu ana njia nyingi za kupitisha riziki za wengine, huenda riziki yangu akaamua kuipitishia mikononi mwako. Basi usiwe bahili au kuwa na roho ya konzi kutimiza mapenzi yake.

Njia yako iwe nyeupe mkuu na kama kuna miba zigeuke vumbi kabla hujapita.
amina.
asante sana kwa maombi yako, nawe pia Mungu akutane na haja ya moyo wako na akutumie msaada wake toka patakatifu pake.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Aamen. Na kweli imeandikwa, amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu. Kumtegemea Mwenyezi Mungu ndo chanzo cha mafanikio. Na kufanya kazi kwa bidii, itatufikisha kwenye destiny yetu.

Asante kwa neno la faraja kaka. Haswa wakati huu wa mdororo wa uchumi binafsi na infalation isiyoelezeka.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Mkuu.
Baraka na neema za mwenyezi Mungu zikushukie kama alivyo shusha kwa wengine. Unao tamani uwe na maisha kama yao wameyapata kwa kuwa Mwenyezi Mungu kaamua kunyoosha mkono wake, sio kwa sababu ya ujanja wao.

Usikate tamaa tutatoka maskini mwenzangu.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,855
Likes
3,592
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,855 3,592 280
Angalia viganja vya mikono yako, je vina mistari? Na kama ipo, je, kuna mtu anayeweza kuifuta na kuiondosha?! Naamini jibu litakuwa ni hapana! Basi kama hakuna, tambua kuwa hakuna anayeweza kuzuia RIZIKI ZAKO NA REHMA za mungu juu yako.

ACHA kuwaza sana kuhusu maisha yako ipo siku utafanikiwa tu kwa kile unachokitarajia kama utafanya kazi kwa bidii na uaminifu bila kusahau kumuomba sana Mwenyezi Mungu.

Kila jema na lenye kheri lisiwaponyoke na mbarikiwe hadi mpigwe na butwaa.
Kweli mkuu umenena maana kama binadamu tunatakiwa tupunguze mawazo pia tunatakiwa tukubaliane na hali halisi ya maisha yetu ya kila siku (huu unakuwa ni mwanzo wa kuelekea mafanikio) alafu step ya pili ni kuchukua hatua kwa kufanya kazi kwa bidii ili kukabiliana na yote
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Aamen. Na kweli imeandikwa, amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu. Kumtegemea Mwenyezi Mungu ndo chanzo cha mafanikio. Na kufanya kazi kwa bidii, itatufikisha kwenye destiny yetu.

Asante kwa neno la faraja kaka. Haswa wakati huu wa mdororo wa uchumi binafsi na infalation isiyoelezeka.
Umenena kweli King'asti wangu.

Wanao tegemea binadamu wenzao ili wawatoe wanamkufuru Mungu. Mfuko wa ridhiki kaushika mwenyezi Mungu na yeye ndio anaamua ampe nani anapo toa mkono wake kutoka kwenye fuko hilo.

Tukijitahidi kujenga ukaribu na mwenyezi na kumuomba kwa maana ya kuomba, yeye ni msikivu na humpa yeyote anaye mtaka hata kama machoni kwa binadamu wenzie ataonekana ni nyang'au.

Ubarikiwe mpaka upigwe na butwaa hadi useme wewe Mungu wewe!
 
Last edited by a moderator:
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0

Lilian Masilago naamini hujajaliwa roho ya kutu! Mwenyezi Mungu akikubariki usiwasahau yatima na wajane au wale wasio ijua aina ya chakula kitakacho ingia kinywani mwao.

Usisahau! Wewe si m-bora sana kuliko wengine wenye dhiki na njaa. Usikubali kumwaga chakula/vyakula wakati wengine wana lala na njaa.

Mshumaa wa mafanikio ukuwakie bila kuunguza roho yako nzuri.
 
Last edited by a moderator:
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,024
Likes
835
Points
280
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,024 835 280
very pleasant wisdom .... upo makini sana mkuu

your wisdom is God's Grace (double G).... stay blessed ...
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
very pleasant wisdom .... upo makini sana mkuu

your wisdom is God's Grace (double G).... stay blessed ...
Mkuu mdizi.
Nashukuru sana! Uwe mshumaa wa matumaini wa kuwaonyesha mwanga wa matumaini wale wasio kuwa na tumaini, na uwe kamba ya kuwavuta wale walio oko kwenye mashimo ya wasio na tumaini ili uwavute waje wajiunge nawe kwenye uwanja wa matumaini kwa ajili ya mapigano mapya ya kuyamudu maisha.

Naamini wewe sio miongoni mwa wale wepesi wa kukata tamaa. Nakuombea maana kubarikiwa kwako kutapunguza mzigo kwa wenye uzito.

Ubarikiwe mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
Mohamedi Mtoi umeikuna nafsi yangu ujumbe mzuri sana, ubarikiwe nawe pia.
 
Last edited by a moderator:
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Mohamedi Mtoi umeikuna nafsi yangu ujumbe mzuri sana, ubarikiwe nawe pia.
Mkuu Jeji.
Nashukuru sana! Nikuombee ubarikiwe zaidi yangu kama itampendeza Mwenyezi Mungu kufanya hivyo. Mafanikio yako yawe ya baraka kwa wengine na isiwe fimbo ya kuchapa wengine.
 
Last edited by a moderator:
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,843
Likes
13,623
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,843 13,623 280
Amina, Amin, amen mkuu Mohamed.....Ngoja nkalale sasa..
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Kweli mkuu umenena maana kama binadamu tunatakiwa tupunguze mawazo pia tunatakiwa tukubaliane na hali halisi ya maisha yetu ya kila siku (huu unakuwa ni mwanzo wa kuelekea mafanikio) alafu step ya pili ni kuchukua hatua kwa kufanya kazi kwa bidii ili kukabiliana na yote
Ni vyema kumshukuru Mungu kwa kila jambo na hatua unayofikia. Pia kukumbuka kwamba kila mwanadamu kajaliwa karama yake.
Ukifanya na kufahamu hilo, hakika mawazo yatapungua.

Siyo vibaya kuwa na wivu wa kimaendeleo, lakini wivu huo husikufanye ujione mnyonge na husiye bahati. La hasha. Bali ukufanye ufikie malengo yako kwa karama uliyojaliwa na Mungu.
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,661
Likes
2,874
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,661 2,874 280
Neno zuri, ubarikiwe.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Amina, Amin, amen mkuu Mohamed.....Ngoja nkalale sasa..
Mkuu tedo.
Ukalale kwa amani zote, usisahau kumuomba Mungu akuamshe salama huku akikujalia mema na mazuri, pia umuombe kama ataamua kukupenda zaidi basi akupe pumziko lililo jema na ulale kwa tabasamu lisilo kifani. Mwenyezi Mungu apushie mbali kama unaona ni mapema sana! Lakini kwa nini iwe mapema kwetu na iwe muafaka kwa kina nani? Inshaallah Mwenyezi Mungu ni mjuzi zaidi yetu na akiamua hakuna anaye weza kumpinga.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990