Negative feedback..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Negative feedback.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kasana, Sep 29, 2007.

  1. K

    Kasana JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2007
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Negative feedback ni muhimu kwa kila system (ikiwemo JF)ili kumaintain balance yake.

    Nikikusanya maoni mbali mbali yaliyowahikutolewa na baadhi ya members, na summarize kama ifuatavyo.


    loosing credibility.
    Baadhi ya members wamecaution hii hali, na wamesema inachangiwa na members wapya ambao wengi ni watoto. Sidhani kama hii peke yake inatosha kuconclude,
    other factors nafikiri zinatokana na how we interact ourselves and how we contributes to different posts,

    kuwepo na ka mtandao ndani ya JF.
    inawezekana yes or no. kama ni yes what may be the impact? one member alisuspect hilo,( alisema ....ununue bifu na mmoja wa wanamtandao).

    Issue sensitive zinasahaulika.
    Mara nyingi wachangiaji huwa wanajikita katika 'hot story'na labda has less benefits to many poor Tanzaniana na kusahau/kutozipa uzito issue nyeti.
    mfano ni issue ya wachina kuwapiga wazalendo, ajali barabarani etc


    Jamboforums where we dare to talk openly


    weekend njema
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kasana,
    Ni observation nzuri kwa kweli, lakini ninavyo ona labda ulikuwa huna muda wa kukutosha wakati unaiandika, lakini pia inaonekana umeifikiria kwa muda mrefu sana na umeamua kuitoa. Kama wazo tu, miye ningekushauri utafute muda wako na kuiongelea kirefu kama ulivyopanga awali. Kama sivyo ulivyo dhamiria, basi kunradhi.

    SteveD.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,440
    Likes Received: 15,637
    Trophy Points: 280
    swadakta
     
Loading...