Need somebody

Grossbeiby

New Member
Dec 9, 2014
1
4
Hi people, its my hope all is well with u, im 25 years lady, graduate from Institute of accountancy Arusha, im here to search for matured guy to have relationship with.

I would like the man who is God fearing and responsible as well as TRUE LOVE, im located in Arusha and its my home town. Karibuni sana PM
 
Aiseeeeh...mimi sielewagi sijui bado sijafika huko digital... Hivi huko mtaani na mavyuoni hakuna watu hadi mje mtafute huku vivuli??????
 
Hi people, its my hope all is well with u, im 25 years lady, graduate from Institute of accountancy Arusha, im here to search for matured guy to have relationship with. I would like the man who is God fearing and responsible as well as TRUE LOVE, im located in Arusha and its my home town. Karibuni sana PM

na huku urekebishe.....Date of Birth:July 10, 1983 (31)
 
Aiseeeeh...mimi sielewagi sijui bado sijafika huko digital... Hivi huko mtaani na mavyuoni hakuna watu hadi mje mtafute huku vivuli??????

huwa inafikia mahala hasa unapokuja kuumizwa unadhani maybe ukimpaa yule ambae haukuwahi kujuana nae awali anaweza kujali hisia zako na matakwa yako
 
Aiseeeeh...mimi sielewagi sijui bado sijafika huko digital... Hivi huko mtaani na mavyuoni hakuna watu hadi mje mtafute huku vivuli??????

love is available anywhere..

It is limitless..

lawless...

painless at first sight..

happyfull every-second..

$ vice versa is true..
Grossbeiby nitafute nikupe unachohitaji..
 
Last edited by a moderator:
Aiseeeeh...mimi sielewagi sijui bado sijafika huko digital... Hivi huko mtaani na mavyuoni hakuna watu hadi mje mtafute huku vivuli??????

dada Angelita, huwa naipendaga sana hii kauli-mbiu yako humu kwenye love connect, you always spit it out barely straight forward. The same phrase point of comment, on the like-minded posts!

Lakini leo let me pose a simple question for u: Ivi hawa vivuli (including you) waliomo humu si ndio hao hao walioko huko uraiani (including mavyuoni)?? Alafu hebu kuwa honest... Katika maisha yako hujawahi kabisa kupata friends (just ordinary friendship) kupitia hizi social nets ambao leo hii wamekuwa among of ur best friends? mojawapo ya features za social nets ni KUKUTANISHA watu for several purposes.

Au you trying to tell the public kwamba ukimeet na mtu/mpenzi uraiani au vyuoni ndo guaranteed kudumu na uhusiano huo? and you trying to tell the public kwamba watu (vivuli) WOTE waliopo kwenye social nets ni wa-hovyoo when it comes to love/relationship? Nina ushuhuda wa couple 3 ambao wote walimeet kwenye social nets. couple 2 tayari wameshafunga ndoa, couple nyingine ndo wapo kwenye uchumba na wanatarajia kufunga ndoa in April this 2015.

HAKUNAGA formula ya kwamba ukikutana nae mahala fulani eti huyo ndo mpenzi/mchumba/mke/mume/ bora, NEVER!!! Unaweza kumpata kanisani na akawa ni bazazi vile vile (coz hata malaya/wazinzi/wezi/matapeli n.k. nao wanaenda kanisani kama kawa). Unaweza kumpata msikitini na akawa ni firauni vile vile. Unaweza kumpata huko vyuoni/uraiani na akawa ni mnyambisi vile vile. Hali kadharika umu mitandaoni ni hvyo hivyo... wenye nia ya dhati wapo, na viruka-njia & matapeli wapo pia. My key concern ni kwamba HAO WALIOPO HUKO URAIANI/VYUONI NDO HAWA HAWA VIVULI KWENYE SOCIAL NETS. Sio miti wala mawe, bali ni watu hao hao ndo wana-join hizi social nets, period!!

Mpendwa ebu acha hiyo 'conservative mentality' katika karne hii. Don't discourage seekers. Let them try to unfold the luck side of theirs. 'Uchumi wasiukalie'. hehehee

BTW... Don't take LIFE too seriouz, coz it's not permanent. :cool2:

With due respect and without prejudice, I humbly submit!

-Kaveli-
 
dada Angelita, huwa naipendaga sana hii kauli-mbiu yako humu kwenye love connect, you always spit it out barely straight forward. The same phrase point of comment, on the like-minded posts!

Lakini leo let me pose a simple question for u: Ivi hawa vivuli (including you) waliomo humu si ndio hao hao walioko huko uraiani (including mavyuoni)?? Alafu hebu kuwa honest... Katika maisha yako hujawahi kabisa kupata friends (just ordinary friendship) kupitia hizi social nets ambao leo hii wamekuwa among of ur best friends? mojawapo ya features za social nets ni KUKUTANISHA watu for several purposes.

Au you trying to tell the public kwamba ukimeet na mtu/mpenzi uraiani au vyuoni ndo guaranteed kudumu na uhusiano huo? and you trying to tell the public kwamba watu (vivuli) WOTE waliopo kwenye social nets ni wa-hovyoo when it comes to love/relationship? Nina ushuhuda wa couple 3 ambao wote walimeet kwenye social nets. couple 2 tayari wameshafunga ndoa, couple nyingine ndo wapo kwenye uchumba na wanatarajia kufunga ndoa in April this 2015.

HAKUNAGA formula ya kwamba ukikutana nae mahala fulani eti huyo ndo mpenzi/mchumba/mke/mume/ bora, NEVER!!! Unaweza kumpata kanisani na akawa ni bazazi vile vile (coz hata malaya/wazinzi/wezi/matapeli n.k. nao wanaenda kanisani kama kawa). Unaweza kumpata msikitini na akawa ni firauni vile vile. Unaweza kumpata huko vyuoni/uraiani na akawa ni mnyambisi vile vile. Hali kadharika umu mitandaoni ni hvyo hivyo... wenye nia ya dhati wapo, na viruka-njia & matapeli wapo pia. My key concern ni kwamba HAO WALIOPO HUKO URAIANI/VYUONI NDO HAWA HAWA VIVULI KWENYE SOCIAL NETS. Sio miti wala mawe, bali ni watu hao hao ndo wana-join hizi social nets, period!!

Mpendwa ebu acha hiyo 'conservative mentality' katika karne hii. Don't discourage seekers. Let them try to unfold the luck side of theirs. 'Uchumi wasiukalie'. hehehee

BTW... Don't take LIFE too seriouz, coz it's not permanent. :cool2:

With due respect and without prejudice, I humbly submit!

-Kaveli-

upo sawa mkuu,nimeipenda hii
 
dada Angelita, huwa naipendaga sana hii kauli-mbiu yako humu kwenye love connect, you always spit it out barely straight forward. The same phrase point of comment, on the like-minded posts!

Lakini leo let me pose a simple question for u: Ivi hawa vivuli (including you) waliomo humu si ndio hao hao walioko huko uraiani (including mavyuoni)?? Alafu hebu kuwa honest... Katika maisha yako hujawahi kabisa kupata friends (just ordinary friendship) kupitia hizi social nets ambao leo hii wamekuwa among of ur best friends? mojawapo ya features za social nets ni KUKUTANISHA watu for several purposes.

Au you trying to tell the public kwamba ukimeet na mtu/mpenzi uraiani au vyuoni ndo guaranteed kudumu na uhusiano huo? and you trying to tell the public kwamba watu (vivuli) WOTE waliopo kwenye social nets ni wa-hovyoo when it comes to love/relationship? Nina ushuhuda wa couple 3 ambao wote walimeet kwenye social nets. couple 2 tayari wameshafunga ndoa, couple nyingine ndo wapo kwenye uchumba na wanatarajia kufunga ndoa in April this 2015.

HAKUNAGA formula ya kwamba ukikutana nae mahala fulani eti huyo ndo mpenzi/mchumba/mke/mume/ bora, NEVER!!! Unaweza kumpata kanisani na akawa ni bazazi vile vile (coz hata malaya/wazinzi/wezi/matapeli n.k. nao wanaenda kanisani kama kawa). Unaweza kumpata msikitini na akawa ni firauni vile vile. Unaweza kumpata huko vyuoni/uraiani na akawa ni mnyambisi vile vile. Hali kadharika umu mitandaoni ni hvyo hivyo... wenye nia ya dhati wapo, na viruka-njia & matapeli wapo pia. My key concern ni kwamba HAO WALIOPO HUKO URAIANI/VYUONI NDO HAWA HAWA VIVULI KWENYE SOCIAL NETS. Sio miti wala mawe, bali ni watu hao hao ndo wana-join hizi social nets, period!!

Mpendwa ebu acha hiyo 'conservative mentality' katika karne hii. Don't discourage seekers. Let them try to unfold the luck side of theirs. 'Uchumi wasiukalie'. hehehee

BTW... Don't take LIFE too seriouz, coz it's not permanent. :cool2:

With due respect and without prejudice, I humbly submit!

-Kaveli-

Upo sawa kabisa mkuu kula like mara mia nane(800)elfu
 
Hi people, its my hope all is well with u, im 25 years lady, graduate from Institute of accountancy Arusha, im here to search for matured guy to have relationship with.

I would like the man who is God fearing and responsible as well as TRUE LOVE, im located in Arusha and its my home town. Karibuni sana PM
bebblsd
 
Happy new yr that,,,tyta
Wakumbuke kudanganya kunaitaji kumbukumbu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom