• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

NEC yatangaza uchaguzi kata 27 kufanyika mwezi February mwakani

D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0
TUME ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) imesema kata 27 nchini ambazo zipo wazi kutokana na madiwani wake kufariki dunia na wengine kupoteza sifa, uchaguzi wake utafanyika Februari 9 mwakani. Akizungumza na Tanzania Daima jana, Mkurugenzi wa NEC, Julius Mallaba, alisema uchaguzi huo utafanyika katika halmashauri 23 baada ya kukamilisha taratibu zinazotakiwa.



Alizitaja kata hizo na halmashauri zake zikiwa kwenye mabano ni Segela na Mpwayungu (Chamwino), Ukumbi na Ibumu (Kilolo), Nduli (Iringa), Malindo (Rungwe) na Santilya (Mbeya).

Nyingine ni Tungi (Morogoro), Mkwiti (Tandahimba), Mkongolo (Kigoma), Sombetini (Arusha), Mrijo (Chemba), Magomeni na Kibindu (Bagamoyo), Mtae (Lushoto), Ubagwe (Ushetu) na Namikago (Nachingwea).
Kata nyingine ni Partimbo na Loolera (Kiteto), Kiwalala (Lindi), Kilelema (Buhigwe), Kiomoni (Tanga), Kasanga (Kalambo), Rudewa (Kilosa), Kiborloni (Moshi), Njombe Mjini (Njombe) na Nyasura (Bunda).

Alisema uteuzi wa wagombea udiwani utafanyika Januari 15, wakati kampeni za uchaguzi zitaanza Januari 16 hadi Februari 8 na siku ya kupiga kura itakuwa Februari 9.
 
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
1,368
Points
1,225
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined Apr 4, 2013
1,368 1,225
TUME ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) imesema kata 27 nchini ambazo zipo wazi kutokana na madiwani wake kufariki dunia na wengine kupoteza sifa, uchaguzi wake utafanyika Februari 9 mwakani. Akizungumza na Tanzania Daima jana, Mkurugenzi wa NEC, Julius Mallaba, alisema uchaguzi huo utafanyika katika halmashauri 23 baada ya kukamilisha taratibu zinazotakiwa.



Alizitaja kata hizo na halmashauri zake zikiwa kwenye mabano ni Segela na Mpwayungu (Chamwino), Ukumbi na Ibumu (Kilolo), Nduli (Iringa), Malindo (Rungwe) na Santilya (Mbeya).

Nyingine ni Tungi (Morogoro), Mkwiti (Tandahimba), Mkongolo (Kigoma), Sombetini (Arusha), Mrijo (Chemba), Magomeni na Kibindu (Bagamoyo), Mtae (Lushoto), Ubagwe (Ushetu) na Namikago (Nachingwea).
Kata nyingine ni Partimbo na Loolera (Kiteto), Kiwalala (Lindi), Kilelema (Buhigwe), Kiomoni (Tanga), Kasanga (Kalambo), Rudewa (Kilosa), Kiborloni (Moshi), Njombe Mjini (Njombe) na Nyasura (Bunda).

Alisema uteuzi wa wagombea udiwani utafanyika Januari 15, wakati kampeni za uchaguzi zitaanza Januari 16 hadi Februari 8 na siku ya kupiga kura itakuwa Februari 9.
Mbona kata ya Kisesa haipo, iliyokuwa ya Mabina, aliyepigwa na wapiga kura wake hadi kufa?
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,799
Points
1,250
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,799 1,250
Tunasubiri watu kufa na kumwagiana Tindikali,Hamna mgombea Uraisi wa Upinzani aliepata kura nyingi kama MREMA,lkn kinachotokea sasa uaribifu wa mali na mauaji, inasababishwa na chama kikuu cha upinzani CDM kupinga kila kitu.
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0
Tunasubiri watu kufa na kumwagiana Tindikali,Hamna mgombea Uraisi wa Upinzani aliepata kura nyingi kama MREMA,lkn kinachotokea sasa uaribifu wa mali na mauaji, inasababishwa na chama kikuu cha upinzani CDM kupinga kila kitu.
Wanaibaga kura sio?
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
15,376
Points
2,000
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
15,376 2,000
Tuache sasa kukesha mitandaoni na kumtukana zitto,twendeni mashinani sasa.tukipata angalau kata 20 tutakuwa na uwezo mzuri kushnda serikali za mitaa 2014. Chini ya hapo ni maumivu
 
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
1,368
Points
1,225
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined Apr 4, 2013
1,368 1,225
Mchakato ulikuwa ushakamilika ndo maana
Hiyo Kata CCM haitashinda hata kwa dawa.. Nilikuwepo hapo Kisesa wananchi wanamkimbia mtu yoyote wasie mjua!
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,392
Points
1,250
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,392 1,250
kwa sasa chaguzi ndogo siyo ishu tunangoja uchaguzi mkuu ndiyo ishu kwa sasa.
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Points
170
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 170
msimu mwingine wa kumwagiana tindikali na kulipuana mabomu..! wanasiasa wa nchi hii tuombe Mungu awasamehe...
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
17,726
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
17,726 2,000
Waambie wakubali kuboresha daftari la wapiga kura - wanaogopa nini chama kikongwe miaka 60 madarakani?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,946
Points
2,000
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,946 2,000
Hapa nikitazama chap chap CHADEMA wanaweza kuambulia kata mbili tu!
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,886
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,886 2,000
Tunasubiri watu kufa na kumwagiana Tindikali,Hamna mgombea Uraisi wa Upinzani aliepata kura nyingi kama MREMA,lkn kinachotokea sasa uaribifu wa mali na mauaji, inasababishwa na chama kikuu cha upinzani CDM kupinga kila kitu.
Nenda hosiptali kacheki mfumo wa kumbukumbu wa ubongo wako inawezekana fusi moja imelegea.
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Points
1,195
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 1,195
Hapa nikitazama chap chap CHADEMA wanaweza kuambulia kata mbili tu!
poor analysis, kuna ukweli kuwa kata za dodoma kwa wagogo, na hizo za pwani kuna tatizo kidogo kwa upande wa CHADEMA na ndo zilizonyingi kwenye orodha lakini huko kwingine CCM itapoteza vibaya
 
K

Kilahiro

Senior Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
171
Points
0
K

Kilahiro

Senior Member
Joined Aug 5, 2013
171 0
Tunasubiri watu kufa na kumwagiana Tindikali,Hamna mgombea Uraisi wa Upinzani aliepata kura nyingi kama MREMA,lkn kinachotokea sasa uaribifu wa mali na mauaji, inasababishwa na chama kikuu cha upinzani CDM kupinga kila kitu.
Mrema alikuwa mpinzani wenu ndo mana mifano yote mrema na bado mtamtaja sana.andaeni minoti ya kugawa kwani nyie uchaguz ni nusu ya vita.sisi jukwaa na mic tu.nyie viti magari ya soda,pilau wasanii mtakoma.
 

Forum statistics

Threads 1,403,356
Members 531,182
Posts 34,421,271
Top