Nec yakimbia Jimbo la Kawe


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,759
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,759 2,746 280
Tume ya uchaguzi imepatwa kigugumizi wamekimbia katika kituo cha kuhesabia oysterbay na hawataki kutoa majibu mpaka hivi sasa ni saa 5 usiku nec wameingia mitini kinachoonekana wanataka kuchakachua kura!!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
wamekimbia na mabox ya kura?
 
giraffe

giraffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2010
Messages
550
Likes
90
Points
45
giraffe

giraffe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2010
550 90 45
kwanini? nguvu ya umma itasikika
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,686
Likes
45
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,686 45 145
ivi JK atajibu nini?na kwanini watu wasimchukie kwa namna hii
hawa polisi wetu izi kazi zao?ni hasara tu
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,759
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,759 2,746 280
wamekimbia na mabox ya kura?
Wamekimbia wote hakuna watu wakuulizwa habari za kura nikiwa na maana wasimamizi wote hawapo katika kituo chanoysterbay ambapo ndo kituo kikuu cha kukusanyia kura za jimbo la kawe!kifupi hawatakikutangaza matokeo na hawaonekani na watu wamekusanyika hapo obey shule kutoka kawe nzima hapatoshi mdee ndani!!
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Mmmmmmmmmm, wataweza kweli? Labda wamejiandaa kufanya fujo
 
R

realtz7

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
0
R

realtz7

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
110 0 0
hii inastaajabisha inapotokea upunzani kuchukua wanakuwa wanpata kigugumizi kutangaza, wanawinda wakipata mwanya tu wanaiba, watu msiondoke, arusha, mza, mbeya, kishaeleweka, wajinga ndo wanaoliwa tena mwaka huu kibao wameibiwa kudadadeki
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Wamekimbia wote hakuna watu wakuulizwa habari za kura nikiwa na maana wasimamizi wote hawapo katika kituo chanoysterbay ambapo ndo kituo kikuu cha kukusanyia kura za jimbo la kawe!kifupi hawatakikutangaza matokeo na hawaonekani na watu wamekusanyika hapo obey shule kutoka kawe nzima hapatoshi mdee ndani!!
Powa ilmradi hawajaondoka na mabox, asiondoke mtu hapo mpaka kieleweke maana wanategea watu wachoke waondoke ili waje na mabox yao yaliochakachuliwa ............:A S angry:
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
997
Likes
51
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
997 51 45
this is very discouraging.. kwa nini wasiache demokrasia ichukue mkondo wake
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
this is very discouraging.. kwa nini wasiache demokrasia ichukue mkondo wake
waache wachakachue kawe maskani kwa kambi za JWTZ lugalo na makao makuu ya JKT mlalakuwa. tusubiri tuone kama ma afande nao watakubali kuchakachuliwa
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,686
Likes
45
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,686 45 145
Powa ilmradi hawajaondoka na mabox, asiondoke mtu hapo mpaka kieleweke maana wanategea watu wachoke waondoke ili waje na mabox yao yaliochakachuliwa ............:A S angry:
yaani wasiondoke kabisa hapo wakomae bila fujo ila wasiruhusu chochote cha ajabu kuingia wala kutoka umo ndani...asa mwanza did!!
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
hii inastaajabisha inapotokea upunzani kuchukua wanakuwa wanpata kigugumizi kutangaza, wanawinda wakipata mwanya tu wanaiba, watu msiondoke, arusha, mza, mbeya, kishaeleweka, wajinga ndo wanaoliwa tena mwaka huu kibao wameibiwa kudadadeki
Wanaogopa makao makuu ya nchi kutawaliwa na CHADEMA. wataleta babadiliko bila ya matakwa yao. Hata hivyo, Nguvu ya Umma haishindwi.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Hapo kawe mshindi anajulikana ni nani, haki ya mtu siku zote haipotei subiri waone
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Leo asubuhi mbona baadhi ya magazeti yanadai Mdee wa Chadema ameibuka kidedea.alitangazwa lini?
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
tume ya uchaguzi imepatwa kigugumizi wamekimbia katika kituo cha kuhesabia oysterbay na hawataki kutoa majibu mpaka hivi sasa ni saa 5 usiku nec wameingia mitini kinachoonekana wanataka kuchakachua kura!!
rajabu kiravu tulimfungia huku loyola kutokea muda huo hadi asubuhi hii, akitoka hapa anakuja huko na wanapeoples power wote wanahamia huko halafu segerea!!!!!!!!!!!!!!!
 
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,711
Likes
51
Points
145
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,711 51 145
jimbo la kawe ndio watu wengi wenye kipato cha juu na viongozi wa serikali wanakaaa
ni aibu kubwa sana hili jimbo kwenda upinzani na hichi ni kielelezo tosha kuwa watu wameichoka ccm
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,387
Likes
2,455
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,387 2,455 280
Mtanzania 2/11/2010 gazeti la Rostam Azziz ukurasa wa mbele waonesha Halima Mdee, Jimbo la Kawe apeta.
 
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
259
Likes
25
Points
45
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2007
259 25 45
jimbo la kawe ndio watu wengi wenye kipato cha juu na viongozi wa serikali wanakaaa
ni aibu kubwa sana hili jimbo kwenda upinzani na hichi ni kielelezo tosha kuwa watu wameichoka ccm
Moeneo yote ccm ilikopoteza tume pamoja na wasimamizi wake wamekua na kigugumizi cha kutangaza matokeo!
 

Forum statistics

Threads 1,252,213
Members 482,048
Posts 29,800,671