NEC-Kamati kuu CCM kuwapa fursa vijana - maoni yangu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC-Kamati kuu CCM kuwapa fursa vijana - maoni yangu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Sep 28, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nilifurahishwa na kauli ya nec makao makuu kwamba wanaweka kipaombele kwa vijana kiuongozi!nimepata mashaka na kauli hii kwani inaonekana kuwa kiini macho kwa watz!nabaki na maswali ambayo labda wana jf mlio na uelewa mnaweza nijibu!
    1.hivi t'zo ndani ya serikali ya ccm ni wazee?mbona hakuna mzee aliewahi kubainishwa ndani ya chama kama ni mzembe?
    2.mbona wazee wale watuhumiwa wa ufisadi wameendelea kuachwa kwenye chama?(lowasa et al)
    3.mbona wengi waliopitishwa ni either watoto wa viongozi/kutoka koo za viongozi?
    4.mbona vijana wengi bado wanatajwa kwenye kashfa za ufisadi?(ngeleja,maige et al)
    TATIZO KUBWA NI CCM YENYEWE!THERE'S NO WAY TO MAKE IT CLEAN!IT SHOULD THEREFORE GO!
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,935
    Likes Received: 22,059
    Trophy Points: 280
    Kwanza hao vijana wenyewe ndiyo kama yule mtoto kibonge wa malecela mwenye miaka 51??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,969
    Likes Received: 5,852
    Trophy Points: 280
    Hao vijana huko ccm nawafananisha na Nyumbu mbugani, hawawezi kupambana hata na fisi pamoja na kuwa wengi kuliko wanyama wengine.
     
  4. T

    Twigwe Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vijana kwa vile hawajawahi kushika nafasi hizo tangu wazaliwe hata kama wana miaka 50...., wengi wao ndiyo kwanza wanaanza kusikika, kwao wao wanaona ni vijana. Taabu kwelikweli!!!
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,150
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kijana mmoja tu Ridhiwani Kikwete
     
  6. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi sote ni ndugu na wmoja tatizo ni ccm
     
Loading...