ndui (alama mkonoi ya chanjo) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndui (alama mkonoi ya chanjo)

Discussion in 'JF Doctor' started by Architect E.M, Jul 19, 2011.

  1. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 805
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    ndugu zangu kumetokea ubishi hapa baina ya pande mbili, wengine wanasema ilikua ni njia ya hayati mwalimu nyerere kuweka alama kwa kila mtanzania,, wengine wanasema ni chanjo dhidi ya magonjwa kama tb,,, madocta na wataalamu mlioko humu pliizz tusaidieni hapa, tumekwama
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Si umeshasema hapo juu ni chanjo ya Ndui?
     
  3. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwani ni watanzania tu wenye chanjo ya ndui mabegani? au wengine wanachanjwa sehemu nyingine?
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio Wakenya wamechanjwa mkononi pembeni ya kiwiko,hii njia imetumika sana kufahamu nani Mbongo nani Mkenya.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna kiwiko cha mguuni au kichwani?
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 805
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Ndo maana nikauliza,,, kwa ufahamu niliokua nao mimi ni kwamba ni chanjo, lakini mayb i am wrong, that is why i asked if kuna something more details
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 805
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Thanx sana kwa kuendelea kutufumbua macho bro...
     
  8. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Yap hata mimi nina rafiki yangu mjapan wao inakuwa tofauti hadi nilishangaa inakuwa begani lakini chin kidogo inakuwa vidoti doti kama tushimo tudogo tudogo 18 tudogo kama tushimo twa sindano nahisi ni aina ya utambulisho sababu kila nchi ina styly yake katika alama hizo na wala si chanjo kama wanavo dai kwanza huo ugonjwa wa ndui ndo upi na nani kawai ugua??
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ningekueleweshaje ukaelewa manake huwezi chanja kiwiko chenyewe.
     
Loading...